Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lythanhhai

lythanhhai Thành viên

Được Like:
    3
    uh mình củng biết cái này
    nhung bạn cho mình hỏi
    nếu kết nối bằng bluetooth thì computer phải cần có gì
    mình củng cài thử rồi nhưng hình như máy tính phải có bluetooth phải ko bạn
    RedStar thích bài này.
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    thì cái đó dùng BT , bạn cấm BT cho PC và đễ gần mobile cũa bạn . PC nhận được tín hịu twf mobile và ngược lại thế là kết nối ok , giống như BT cũa mobile kết nối với BT cũa mobile vậy đó
    RedStar thích bài này.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Tui cài N70 chạy được 5' thôi hà.
    @lythanhai: Bạn phải mua 1 cổng BT usb về gắn vào máy tính nữa nhé
    RedStar thích bài này.
  4. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    Tôi đã vào trang 37 để lấy phần mềm về và cài đặt sau khi chỉnh lui ngày tháng là 01-01-2003. Không có gì lạ phát sinh cả. có lẽ tôi sẽ theo dõi thêm xem sao. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều vì sự giúp đỡ!
    RedStar thích bài này.
  5. kidghost

kidghost Thành viên

Được Like:
    3
    các anh co thể chỉ giúp em cách kết nối pc voi n-gage được không ? mình có cần chương trình gì để kết nối chúng không ? thanks
    RedStar thích bài này.
  6. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    các pác cho e hỏi có PM nào đặt password cho Bluetooth 0 nhỉ??? E có mấy thằng bạn suốt ngày cứ mượn máy (0 cho 0 đc..hix) nó chẳng fá cái dzì cả..chí có cái...mình có dzì nó "chôm" hít...e tức lém...công sức sưu tầm mà tụi nó lấy chẳng thèm hỏi tiếng nào cả...mong các pác giúp dzùm e với...
    RedStar thích bài này.
  7. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Có thể bạn chưa cr@ck đc là do chưa tháo triệt để các soft của psiloc đó, vào manager kiểm tra nếu kg còn soft nào của psiloc thì mới thành công đc.

Lùi ngày thì chỉ cần lùi lại thời điểm mà soft đó đc cr@ck thôi (khoảng đầu năm 2005 cũng đc ) kg cần xa vậy đâu bạn :D
    RedStar thích bài này.
  8. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn bè thì mình chia sẻ soft hay game gì đó đi , cùng là người VN mà . Chứ ai cũng nghĩ như bạn thì cái forum này đời nào có người up bài lên cho bạn xem và up cái gì lên cho bạn dùng . Nếu nói thế chắc cã 4rum ko ai thèm up gì lên và mặc 4rum này đấy . Cứ chia sẻ những gì mình có cho bạn bè đi bạn ơi . Ko mất gì mà cũng chã hại ai cã , có thễ nói " tao cho mày mượn nhưng khoa tao cái gì đó nha " là nó sẻ khoa bạn liền =))
    RedStar thích bài này.
  9. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    soft hay game thì nói làm dzì...e còn giới thiệu & cài dzùm tụi nó ấy chứ...tại vì trong máy của của e ...e để hình ng iu của e dzùi còn cả những tấm hình e "nhanh" tay chụp đc( hơi bị riêng tư)...tụi nó cứ hay "chôm" mất...hậu wả khó lường lém pác verylove àh...0 fải e ích kỷ dzì đâu..nhưng đây là vần đề riêng tư...
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Nếu vậy thì bạn chỉ cần dùng soft giâu file là an tâm rùi, cài pass cho file đó thì bạn của bạn có gửi đi cũng kg mở đc . :D Bạn cứ an tâm và giữ những gì riêng tư của mình..
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.