Nơi giải đáp về cài đặt, xóa bỏ tất cả các loại game

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi tranchiemtai, 3 Tháng mười hai 2003.

1. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    chưa chơi cái trò bomberman này, là đặt bom í hả bác.
    nếu đặt bom thì kiếm ExplodeArena chơi, chạy ngon trên 6 béo, đẹp lộng lẫy, chơi cũng khó vãi
    akala1312 thích bài này.
  2. akala1312

akala1312 Thành viên

Được Like:
    3
    cái trò ExplodeArena có rồi. Trò này chơi bình thường. mình cần tìm trò bomberman cơ cũng là đặt bom nhưng có nhiều màn và chơi hay hơn nhiều
  3. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có thể chỉ giúp em cách cài Warhammer: Glory in Death trên N72 được không?
  4. cuntom

cuntom Thành viên

Được Like:
    3,489
    File cài của bạn thuộc dạng gì vậy? Nếu là SIS hoặc jar thì copy thẳng vô thẻ và Instant. Nếu là dạng giả lập Vnes hoặc pico thì phải có Pm giả lập. Chúc pác thành công!
    hoang_phi_hong and lao_hac like this.
  5. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    Nó là game NGage. Em không biết có phải do thiếu libs không mà vào game cứ bị out ra ngoài.
  6. hoangtuphonui

hoangtuphonui Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hỏi:Em setup mấy game đua xe java trên N70 của em,nhưng khi vào chơi thì bị lệch màn hình(xe đua ko ở giữa như mọi trò chơi),em phải lamd thế nào bi giờ?********:-w:-ss
  7. nhatquangthan

nhatquangthan Thành viên

Được Like:
    0
    chao cac bac, em la nguoi moi den, xin moi nguoi chi giao. wa bai bac tranchiemtai ko biet may 6681 co xai dc may game theo kieu nhu bac noi ko
    :-?:hug::-c
  8. Sun_Pro

Sun_Pro Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi là với máy 3230 thì phải vô đâu để download games hay phần mềm vậy ?
  9. maiductuan1991

maiductuan1991 Thành viên

Được Like:
    7
    cho em hỏi tại sao sau khi install một số game, khi vào chơi thì màn hình bị chia thành 2 màn hình nhỏ bằng 1/4 màn hình thật, màu sắc thì lòe loẹt. Có bro nào biết nguyên nhân làm ơn chỉ giúp em với, em đang dùng N70-1
  10. tungcao

tungcao Thành viên

Được Like:
    0
    bung như thế nào chỉ mình đi?:-/:-/