Nơi giải đáp về cài đặt, xóa bỏ tất cả các loại game

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi tranchiemtai, 3 Tháng mười hai 2003.

1. tunggg

tunggg Thành viên

Được Like:
    0
    xin đc giúp đỡ về chơi game trên 6600

mình đang dùng 6600 search trên 4rum thấy có thể loại game như điện tử 4 nút ngày xưa muốn chơi nhuwng biết làm cách nào......=P~:-<
    nghe nói phải chơi trên giả lâpf Vnes hay j j đó nên đã Down cái Vnes về và cài vào máy nhưng cài các game đó vào vẫn ko chơi đc......:-****
    Vaayj ko biết 6600 có chơi đc các game đó ko:| mà chơi đc thì cài đặt như thế nào@-)Mong ACE nào biết biết chỉ giáo>:D<
    Xin chân thành cám ơn.
  2. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    có ai biết cách cài warhammer: glory in death của NGage trên N72 không? Giúp em với
  3. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    các bro giúp tui.các game hay tui downl về toàn là file rar, mà khi giải nén thì chẳn có file sis hay là file jar~X(. Làm sao để cài vào máy được đây.làm ơn giúp tui . Thanhks nhiều. Tui dùng 7610[​IMG]
  4. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    cho tôi hỏi các game các bro post lên có nhiều part vậy. Mình nên tải cái nào hay là tải hết luôn vậy.mình dùng 7610:-b
  5. uk_pm29

uk_pm29 Thành viên

Được Like:
    21
    Cho mình hỏi mục application nó nằm ở đâu trong 7610 vậy. hỏi nhiều ngại gê:">
  6. heman123435

heman123435 Thành viên

Được Like:
    1
    cho hỏi sao một số game em nhấn vào chữ download nó lại hiện lên hình ảnh là sao ?
    nhiều game ko down dc vì bị như vậy
  7. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    đó là tấm hình liên kết đến link download đó bạn à... một số cấu hình máy sẽ k thể thấy được link mà chỉ có tấm hình thôi.... hì hì....
  8. heman123435

heman123435 Thành viên

Được Like:
    1
    :((thế làm thế nào để down dc?
  9. mrloser

mrloser Thành viên

Được Like:
    0
    Tại sao khi em vào game the sims: busting out (game NGage) nó lại báo là memory full trong khi ram còn hơn 30MB?
  10. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    chơi game đuôi Jad hoặc Jar, theo mình ko thích bàng game đuôi sis. thanks:x:x:x