Thảo luận Nơi góp ý cho box và các vấn đề khác.

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi chelsea12a, 5 Tháng mười một 2008.

1. lamtungbach

lamtungbach Thành viên

Được Like:
    87
    Ủa, đi siêu thị sao bác ?!
  2. kusuvu

kusuvu Thành viên

Được Like:
    2
    Em chào các bác , các anh , các chị , hôm nay em vừa rước 1 em 7710 như các anh chị ah, cho em tham gia với , lần đầu tiên cầm em này :D . em ở HN
  3. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Giới thiệu đi bạn! Nếu có thể thì show hàng lên đây cho anh em ngắm nghía tý:D
    kusuvu thích bài này.
  4. kusuvu

kusuvu Thành viên

Được Like:
    2
    Dạ vâng có khi để cuối tuần em lấy máy ảnh về chụp em ý lên cho các bác xem :D, em đang ngồi cài phần mềm nhưng mỗi tội là nó không chịu nhận cái thẻ 512 của em N gage chuyển sang :( chỉ chịu nhận thẻ 128 cũ của nó . vụ này đang chưa biết tính sao đây :(
  5. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn bấm *#0000# xem firmware đời nào? Nếu là 2.xx thì bạn phải up lên 4.10 mới đc. Ở HN bạn có thể đến 75C Nguyễn Du, SG thì bạn đến 127 Bà Huyện Thanh Quan - Q3
    kusuvu thích bài này.
  6. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    không phải thế đâu, có thể lỗi thẻ mà máy 77 này cũng kén thẻ lắm, e hỏng mất cái 1G thường rồi, tốt nhất mua MMC plus ấy, dùng tốt lắm, nhanh vèo vèo :))
    kusuvu thích bài này.
  7. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    cái này mình nghĩ bạn thử format lại thẻ 512 đi.vì FW 2.* hình như nhận thẻ tối đa là 512 đấy.nhớ format cho đúng định dạng ko nó sẽ ko nhận đâu
    kusuvu thích bài này.
  8. kusuvu

kusuvu Thành viên

Được Like:
    2
    Vâng cảm ơn bác, máy của em ver 03.04.2 có khi em cũng đi up lên 4.10 luôn ah

trước em cũng đọc qua 1 số bài về cái lỗi kén thẻ này, liệu mua MMC plus thì có bị vẫn kén ko ah :))

cái thẻ 512 của em là trước dùng cho em N gage bây h em format rồi , mà nó là thẻ RS -MMC em thấy nó hơi mỏng hơn cái thẻ 128 gốc của máy , ko biết có ảnh hưởng gì ko nữa

nhận tiện em show hình em nó, chụp = N95 của thằng bạn :D
    được cái chủ trước dùng cũng giữ gìn, gần như vỏ không xước gì cả , mỗi tội mất bút :))

cùng với em N gage QD :

Chúc anh chị em cuối tuần vui vẻ :D
    chauhung thích bài này.
  9. tinh_chet

tinh_chet Thành viên

Được Like:
    45
    Máy nhìn long lanh quá, thèm chảy...
    kusuvu thích bài này.
  10. boy221089

boy221089 Thành viên

Được Like:
    34
    A heocoi gì đó ơi, mấy cái game sega của anh hay quá. A share cho e nữa nhé. Nick yahoo em nè: killer_of_dark_world . E cám ơn anh rất nhiều.