Nói về P910i đi các anh em ơi

Thảo luận trong 'UIQ: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hugo_callboy, 12 Tháng chín 2005.

1. hieuphuc

hieuphuc Thành viên

Được Like:
    1
    sài con p910i rất tuyệt có rất nhiều ứng dụng hay, chạy trơn chu,nếu bac nào tậu được p990i thi con tuyệt hơn
  2. jupistar

jupistar Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn vào mục danh bạ , rồi nhìn bên góc phải màn hình có chữ all .Bạn nhấn vào đấy rồi chọn mục SIM.nhìn trên màn hình có mục Edit bên cạnh ấy. nhấn vào mục edit rồi chọn mục :copy all to contacts.sau đó nhấn yes là xong.hehehehehe
  3. Dat_BacLieu

Dat_BacLieu Thành viên

Được Like:
    0
    cái p910i của mình bị bể miếng cảm ứng, còn màn hình thì hiển thị bình thường. có anh em nào biết chổ thay và giá tiền không? vô Sony thì mắc quá. sorry nếu post không đúng. thanks!
  4. phucha12

phucha12 Thành viên

Được Like:
    0
    có đó ra cửa hàng sửa chữa đt nào chẳng,chỗ tui nhiều lắm giá cung hợp lý,vào chính hãng thì ngon đấy nhưng giá thì chát mà chất lượng thì cung same vậy thôi hoặc hơn chút đỉnh.tốt nhất cứ mang ra ngoài là ok
  5. khoavet

khoavet Thành viên

Được Like:
    2
    Con P910i của em còn nặng hơn, bây giờ nhìn trên màn hình chỉ thấy một cái "chân chim" to đùng, không còn biết ai gọi hay gọi cho ai được. Bây giờ thay một bộ vừa màn hình vừa cảm ứng không biết hết bao nhiêu. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em chỗ nào thay uy tín và giá bớt chát với. Em đang ở Q.3. Thks các bác nhiều
  6. whoareyouwhy

whoareyouwhy Thành viên

Được Like:
    1
    em cũng đang xài con p910i,đợt trước dùng khá ổn sau 1 thời gian không dùng,tự nhiên bây giờ đầu tiên là nút jog dial bấm lên và vào trong không được,sau lại thôi,rồi đến lượt màn hình chớp chớp và thi thoảng không lên cầm ra quán nó hét hỏng màn hình thay 900k,tức mình cầm về rút thẻ nhớ và mua pin mới lại không sao hài ;)),nhưng mấy hôm nay nó lại bị nút jog dial lúc hỏng lúc không mà chả thằng nào nó dám sửa cho,nhục:-@
  7. whoareyouwhy

whoareyouwhy Thành viên

Được Like:
    1
    Chắc màn hình nó cũng bị rúm ró như màn hình mình quá bạn à,bạn thỉnh thoảng bật lên xem nó có hiện lại không,may mà mình không phải do rơi máy,chú mấy anh ngoài quán bảo rơi máy mà bị thế là die màn hình thay mất 900k,khổ quá,bây giờ màn hình mình nó lại bình thường rồi bạn có thể đi xem lại cáp của nó có bị làm sao không,nhưng cách check đơn giản nhất là bật máy,ấn nút jog dial vào trong cho nó khởi động,để 1 tí rồi ấn tắt nguồn,chạm tay vào góc phải màn hình,xem màn hình còn hoạt động không,hồi trước máy mình không hiện,nhưng mọi thao tác trên màn hình đều bình thường,nếu bạn làm như trên mà máy không có phản ứng tắt thì cũng phải cẩn thận,có thể màn hình nguy thật rồi:-"
  8. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    Mình vừa chuyển từ Ngage sang xài P910i, thấy còn nhiều khó khăn trong vấn đề sao lưu danh bạ quá, các bác làm ơn chỉ dùm mình làm sao lưu được một số mới từ cuộc gọi đến vậy?**** có mấy số mới của bạn gọi đến mà không tài nào lưu được vào danh bạ, nản quá, không lẽ cứ phải lôi tờ giấy với cái bút ra ghi lại số rồi vô danh bạ lưu lại!!!!!!****?
  9. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Được mà bạn. Bạn chọn cuộc gọi đến, vào menu Phone ở bên trái góc trên màn hình, chọn Add to contacts.
  10. phandaihiep

phandaihiep Thành viên

Được Like:
    0
    tv cho p900 với p910 như nhau mà bạn xái chung dc đó , lên mạng search có nhiều chỗ có đấy