Nơi xử lý các thắc mắc về Hackphone và up, mod firmware

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi dungmitec, 16 Tháng tư 2008.

1. Haibang04

Haibang04 Thành viên

Được Like:
    0
    n79 RM-348 v32.001 không hack bằng hello ox được ... mình đã thử hết ... cài hello ox signed được nhưng ko auto instal rompatcher ...Hack bằng JAF thì được T_T ...
  2. emnhỏ

emnhỏ Thành viên

Được Like:
    17
    E71 hack HelloOX2v203

nhờ các pác giúp e cái...e sign HelloOX2v203 rùi nhưng chạy đến unpacking file thì nó treo mãi như thế tắt máy vào lại cũng k dc...help me''
  3. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    E71 phải dùng FW từ 400 đổ lên thì mới khắc phục được. Bạn update FW rồi H@CK lại nhé!
    Khỉ Con thích bài này.
  4. HienHLC

HienHLC Thành viên

Được Like:
    0
    Nokia E73 không có file để hack

Em đang nghiên cứu hack cái điện thoại Nokia E73, định hack bằng Phoenix, em down được firmware rồi nhưng cái file chứa phần hack (ví dụ cái rm530_031.023_U000.000_prd.uda.fpsx của E72 chẳng hạn) thì không biết phải tìm ở đâu, chả lẽ mua cái E73 về chỉ nghe gọi với nhắn tin thì cũng buồn. Có bác cao nhân nào chỉ bảo hộ em xem em phải làm gì không ? Em chân thành cảm ơn và hậu tạ ạ.
  5. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    E73 là hàng độc,nên vẫn chưa thấy ai nói là đã hack đc con này cả.
    Tuy nhiên có thể dùng google giúp đỡ thêm,thử share bằng google xem sao ha?
    \:D/\:D/\:D/
  6. duoichuot

duoichuot Thành viên

Được Like:
    0
    hi! minh có 1 chú E73 xách tay mang t-mobile, đã mang ra 637 le hong phong va chiếm tài 147 nguyễn tri phuong de unclock mạng bằng code mà vẫn ko dc! có bro nào giúp dùm dc ko? thanks nhiều!
  7. maxxibi

maxxibi Thành viên

Được Like:
    5
    E73 có phiên bản world ko cần unlock ko vậy các bác?
  8. HienHLC

HienHLC Thành viên

Được Like:
    0
  9. HienHLC

HienHLC Thành viên

Được Like:
    0
    Cuối cùng thì cũng đã làm được, mày mò cook rom cuối cùng nó cũng ngon. Bác nào có E73 cần hack thì PM nhé.
  10. duoichuot

duoichuot Thành viên

Được Like:
    0
    bác có unclock dc E73 ko? mình đem giải mã hình như sai code nên bị khóa rồi ! ko nhận dc sim! mấy chức năng khác thì tốt rồi!