Nơi yêu cầu phần mềm , k3y hoặc cr@ck

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP KHÁC' bắt đầu bởi lctarch, 14 Tháng mười một 2010.

1. tluyenvt

tluyenvt Thành viên

Được Like:
    0
    xin giup minh kay 6700s imei 354321044320408 xin cam on
    email: tluyenvt@gmail.com
    xin cam on
  2. yenlanquan

yenlanquan Thành viên

Được Like:
    1
    xin giú em, em dùng dt ko tìm dc cách post bài mới nên xin post ké vào đây thông cảm cho em ut,
    Số là em dùng N81 8G cà lịch vạn niên vào máy báo "chứng chỉ đã hết hạng" rồi tự bay ra ngoài, trước xài 7610 zí 6600 đâu có vụ này đâu. Chỉ cách khắc phục, zi nó lưu phần mềm mà mình đã setup rồi ô đâu? Em tìm trong e:/system/app/ mà ko thấy gì hết
  3. nvlam71

nvlam71 Thành viên

Được Like:
    6
    bạn thử cài lùi thời gian lại trước và cài đặt lại phần mềm xem sao
  4. baotrung1305

baotrung1305 Quy ẩn giang hồ Staff Member

Được Like:
    3,516
    Hack máy là cài bình thường nhé bạn
    Không hiểu bạn hỏi phần mềm đã setup là phần mềm đã cài vào máy? Vào setting/Installation/ Already Installation sẽ có các phần mềm bạn sẽ cài vào máy.
  5. yenlanquan

yenlanquan Thành viên

Được Like:
    1
    @nvlam: thanks bn, mình đã hack ok và đã setup bình thường rồi, cách của bn trước kia mình cũng đã thử đưa về ngày san xuất máy 15/05/08 nhưng vẩn ko đc.

@baotrung1305: ý mình hỏi software sau khi setup những file được nén trong *.sisx của S60v3 sẽ được lưu ở đâu? Nếu dùng S60v2 sau khi setup 1 file *.sis thì data sẽ được lưu ở C:/(hoặc E:/)system/apps/<tên folder tương ứng file sis>
    Còn file java sau khi setup nó sẽ lưu file jar ở đâu? S60v2 thì E:/system/mi... (phía dưới chữ mail) ở đây mình cũnh hỏi thêm luôn tin nhắn ở máy S60v2 đc lưu ở C:/system/mail/ còn ở S60v3 thì mình bó tay,
    Hy vọng có ai hiểu câu hỏi của mình, tìm hiểu nhìu như vây để mình quản lý bộ nhớ đc tố hơn.
    Lúc trc xài S60v2 nay chuyển sang S60v3 nó khác quá mò hoài mà hog ra
  6. nh0ksatgai

nh0ksatgai Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình xin cer vs key imel: 357895043348384 nhanh hộ em hix
  7. Tranminhquan

Tranminhquan Thành viên

Được Like:
    0
    chào cả nhà,
    mình có điện thoại nokia T7-00 mua từ trung quốc về thấy nó là hệ điều hành symbian anna, hôm trước tải các phần mềm của N8 cài vào dùng rất tốt.
    Hiện nay điện thoại mình đang cần các bạn tư vấn cho mình chút:
    1. điện thoại nokia T7-00 của mình khi khôi phục cài đặt gốc nhập mã code 12345 thfi không được, mình đã format 3 ngón nó ok rồi nhưng vẫn không nhận mã code 12345.??
    2. Hiện nay mình cũng đang muốn tìm một số phần mềm sau, các bạn ai biêtts thì giúp mình với nhé:
    - Phần mềm cài font tiếng việc cho máy\
    - PHần mềm quản lý file ví dụ như explore
    - Phần mềm lịch vạn niên
    - Phần mềm từ điển lạc việt, mình đã cài một số phần mềm từ điển rồi, tuy nhiên không có bộ gõ tiếng việt hay font tiếng việt nên không tra được từ điển anh việt
    - phân mèm nghe nhạc mp3.

một số phần trên mình đã tìm rất nhiều, vào trang này tải về mà cài ra nó không cài được, báo hết hạn và không tương thích thôi, có cao nhân nào giúp đỡ mình với., nếu ai đó có thể giúp thì gửi vào email hộ mình nhé: tvquan41gtvt@gmail.com hoặc gửi qua chát yahoo: wwwminhquan
    cảm ơn các bạn nhiều.