Nơi yêu cầu tất cả trò chơi cho dòng máy Symbian S60v5

Thảo luận trong 'S60 5th: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi nguyen bao, 11 Tháng bảy 2010.

1. shion_uzuki0704

shion_uzuki0704 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn ơi, chỉnh cảm biến có phải là cái sensor setting trong phần setting của Phone không? Mình đã tắt nó lâu rồi, đâu có mở đâu, mà nó cũng bị à :(. Ghiền game kim cương quá mà chơi hông được, buồn ghê :((.
  2. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Đúng là cái Sensor đó bạn, kiểm tra lại xem sao nha. Máy mình nếu mở Sensor và để máy màn hình ngang là không chơi được, để máy đứng và tắt Sensor đi là chạy bình thường. Bạn thử xem sao.
  3. shion_uzuki0704

shion_uzuki0704 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn ơi, làm ơn cho mình xin game Bejeweled (có bản 2 càng tốt) dành cho N97 nha, mình tìm hoài trên mạng mà không thấy, toàn bắt phải trả phí :(. Bản Bejeweled có sẵn trong máy mình không thích, dở quá. Cảm ơn bạn nhiều nha :).
  4. trung1102

trung1102 Thành viên

Được Like:
    23
    cho em xin game Sider man toxic city HD cho X6 với tìm trong 4rum mãi k thấy cả assasin creed nữa
    cảm ơn các bác :)
  5. winkdnn

winkdnn Thành viên

Được Like:
    2
    Mình xin game Ninja TD , k biết game này có trên s60v5 chưa thấy mod chẳng thấy reply :( .
    Sẵn đây mình thấy có game ibomber defense mới ra cũng hay lắm . mod cho xin link đc k
    Thx trước :H
  6. behringer

behringer Thành viên

Được Like:
    0
    Game thổi tốc váy giống như Iphone đó các bro ơi!!!Ai có giúp với nhé....
  7. black350Z

black350Z Thành viên

Được Like:
    0
    các bác nào có game California Gold Rush Full version chơi cho máy X6 cho em xin? xin cám ơn nhiều.:-w
  8. look_at_me

look_at_me Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác giúp em game này đc k? New York Nights: Friends For Life + Paris Nights
    by Gameloft.Em tìm thấy mà nó của 5800.em xài 5530.thanks nhiều :x
  9. Vjetanhtq2k7

Vjetanhtq2k7 Thành viên

Được Like:
    0
    Co bac nao sua game avatar de choj tren may cam ung ko? Hjx up cho e vs

Viết Tiếng Việt có dấu đúng chuẩn khi tham gia Diễn đàn , bạn nhé !
  10. holynho

holynho Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình xin game Chess Chronicle cho S60 v5, X6 của mình dc ko, tìm mãi chỉ cho S60v3. cài vào dc nhưng chạy ko dc

Cám ơn :)