Thảo luận Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về phần mềm

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dhnguyen89

dhnguyen89 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em pm smart settings cho n-gate-qd với em kiếm hoải chưa được,
  2. ngheoketaomaj

ngheoketaomaj Thành viên

Được Like:
    0
    Cho Nghèo xin phần mềm nghe nhạc của N GaGe QD không bị hết hạng sử dụng với ... cám ơn anh em post bài :)
  3. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    của bạn đây.M vẫn dùng cái này có thể kích âm.giao diện đẹp
    Mã:
    [URL="http://www.mediafire.com/?r71l6i2u2dt7q2q#1"]http://www.mediafire.com/?r71l6i2u2dt7q2q#1[/URL]
  4. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    cho em xin cái imei lên đây vs bác ơi
  5. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    ko cho imel mà bác tìm đc code mới pro chứ ;))
    Còm. thích bài này.
  6. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Bác còm vẫn còn nhiệt huyết quá nhỉ, em thì cũng thấy hơi chán chán con n gage rồi. Chả hiểu sao cài font đa ngữ vào chạy m dict thì ok nhưng ucweb thì nó kiểm tra font chữ rồi tắt ngúm. rồi thì tin nhắn đến nhiều khi nó lỗi font làm sao mà cứ bấm vô phần tin nhắn là nó app. closed mce >.<
  7. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    mình dùng Ngage không yêu cầu nó quá cao ( lướt wweb chat chit ... ) nên thấy thoả mãn với những chức năng theo kiểu "chuyên" của nó :D
    vì làm vc thường xuyên trên Lap nên cũng kh cần chat chit hay web trên đt gì cả ( ghét nhất chat trên đt vì viết quá chậm và quá ít :)) )
    còn nếu không thích dùng font có tiếng Việt thì pm mình gửi cho bộ font làm riêng cho Ngage nhìn rất đẹp :D
  8. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    em cần bộ phone đó có tiếng trung và tiếng việt để còn đọc được tin nhắn của bọn TQ >.< tiếng việt là để tra từ điển anh việt ( sách em học có cả tiếng anh )
    mà ko biết m dict có data việt hán ko đại ca nhỉ ? ( vienamese- chinese ) em tìm mãi ko có >.< chữ tàu khó kinh
    à quên anh có link down mấy bản fw full cho thằng n gage ko ? em đang nghiên cứu cách fw ko cần box của bọn cửa hàng >.< bạn em nó đang hướng dẫn có điều link nó cho toàn link rapid với mega >.< bên em lại ko chơi ddc cái đó >.<
  9. songku

songku Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi cái!mình kh cài dc pm pyhton việt hóa.làm sao cai dc day?cai vào thi báo lỗi.các ban chỉ giúp nhá.mà pythonv1 hay la pyhtonv3 chạy ổn định hơn vậy?ai bít chì dùm mình cái.Thanks!!!
  10. kukent

kukent Thành viên

Được Like:
    0
    Help me... Ken dùng chương trình sao lưu...để lưu dữ liệu tư máy vào thẻ ..để Format máy...Nhưng sau đó K làm ngược lại lấy dữ liệu từ thẻ cho lại vào trong N-gage.... Nhưng bi báo lối... Ken dùng Xplore để copy nhưng tập tin đã bị chương trình sao lưu chuyên thành 1 tập tin dạng nhủ Zip... Cac ACE giúp Ken tim kack mở nén zip ra để ken copy vào máy với.... chư ctrình sao lưu mĩo lần vào la máy bị dứng ko có cách nao de? chuyển dữ liệu woa lại máy hết..... Tại có mấy kái Save Game oF Ken trong đó kô bỏ đươc.... Giúp K Nhanh Nha!... Thank Mọi Người
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.