Xin giúp Nơi yêu cầu trò chơi cho S60 V3

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi thaihoang_tb, 15 Tháng hai 2009.

1. bua882002

bua882002 Thành viên

Được Like:
    0
    Với các file trong bài này bạn đổi thành .jar đuôi rồi chuyển vào bluetooth. Ấn vào file đấy trong tin nhắn và left soft key liên tục sẽ tự động install. Sau đó vào menu và Installation nhấn vào file vừa mới copy và chơi. Chúc bạn thành công.
  2. lechitam86

lechitam86 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi
    máy mình là 6120c nhưng mà mình dơn về máy ko cài dc vì không có hổ trợ chương trình đọc file đuôi .rar, chỉ đọc được đuôi .jar thôi. có cách nào không
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn giải nén file rar trên PC ra rồi chép vào đt mà cài hoặc dùng X-plore giải nén trực tiếp trên đt cũng đc bạn à
  4. nhok_map

nhok_map Thành viên

Được Like:
    2
    mình xin game farm giống trên facebook cho e72
    bạn có thể gửi wa hộp thư cho mình nha
  5. huyarch

huyarch Thành viên

Được Like:
    5
    Thấy trên đt Samsung màn hình cảm ứng có cái game lắc xí ngầu vui quá, kg biết Symbian có kg ? Bác nào có share cho mình với.
    Hậu tạ chầu cafe.
    Thk
  6. lechitam86

lechitam86 Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bạn! bạn cho mình hỏi thêm là mình tải game dragonbird về cài, nhưng máy báo lỗi là " Certificate eror: contact the application supplier" . Vui lòng giúp mình, thanks bạn nhé. bạn có link tải mấy game đó không, mình thích mấy dạng game bắn máy bay như vậy, cám ơn bạn.
  7. lechitam86

lechitam86 Thành viên

Được Like:
    0
    ai co thể giúp mình hỉu dc là điện thoại hack phone để làm gì, tại sao lại phải hack và tác dụng + tác hại của hack phone ko
  8. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    chưa sign đó bạn , sign đi
  9. liptonchanh1412

liptonchanh1412 Thành viên

Được Like:
    0
    cho em xin game box man đi. có 1 thằng đẩy đẩy mấy cái hộp áh. thánk
  10. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Bác nào có cái game Skyforce Reload cho E72, nhưng mà là bản có thể sign được í vì tui sign cái bản ******* load ở đây về, nhưng vẫn ko cài được (máy chưa h@ck).

THKS.