Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Hihi, namphat đoán moi nguoi ...choang khi đọc bài trên khien tui ngại quá :p .Mình ở Sài Gòn, co ban nao biet o SG có dau bán vỏ 7710 nhỉ, hàng local cũng được. Cảm ơn
    RedStar thích bài này.
  2. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Các pác cho hỏi sao mình down Photobase và photozox3D từ riengcho7710@yahoo.com về mà cài vào máy lại chạy k được,mình up lên FW 4.10 ở Phan Đăng Lưu rùi. Nghe nói máy các pác chạy ầm ầm...hic, chẳng bít tại seo nữa??
    Số Imei của mình là 355021000130556
    thanks!!!
    RedStar thích bài này.
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    key của photobase va worldmate do bạn SKYHORSE đăng ký mua từ nokia software và tặng lại cho 1 vài anh em...chứ chưa bẽ được đâu...
    @dOOyOusEE:khi điền key nó sẻ bảo mình gửi 1 tin nhắn ;nếu đúng key nó sẻ có tiếng chuông trả lời và dòng chử gì đó tôi quên rồi ,lúc đó mới sử dụng được...còn kô đúng nó phản hồi lại 1 tin nhắn giống như mật mả...và bảo chờ trả lời..lúc đó chờ mòn mỏi luôn...
    RedStar and muonkieptinhsau like this.
  4. bexinh

bexinh Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác biết chổ nào có các file *.prc đọc bằng MobileReader không chỉ mình với. Thanks!
    RedStar thích bài này.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình có bộ Mobi Reader Converter có thể dùng để convert file .doc trên PC thành file .prc để đọc trên Mobile. Quá cools.
    Lâu quá không dùng rùi, không biết nó ở chỗ nào nữa. Để mình tìm rùi gửi lên riengcho7710@yahoo.com.vn nhé.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Hôm trước ở cửa Hàng Quang Huy trên đường Lý Thường Kiệt, số 019 gần Góc Ngã tư LTK-Bà Hạt có bán vỏ 7710, bảo là võ ZIN theo máy giá 450.000đ. Bạn ghé đó thử xem! Mình xài đồ hiếm mua phụ kiện đã khó mà còn đắt nữa, nhưng đã thích thì không phàn nàn phải không!
    sgman and RedStar like this.
  8. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Cảm ơn kimquypticc, minh se tim thử. Còn 1 kinh nghiệm nhỏ muôn chia sẻ đây. Mặt kính ống kinh máy ảnh 7710 không có nắp che nên dễ trầy xước, ảnh hưởng không nhỏ đến chất lương ảnh, nếu kính đã trầy thì coi như bó tay! Nếu bạn nào chuẩn bị dán tấm bảo vệ màn hình 3 lớp thì đừng có bỏ 2 lớp ngoài mà hãy dán chúng lại với nhau để dành xài dần :p Cắt ra 1 miếng nhỏ vưa vặn và dán lên ống kinh máy ảnh , 1 thời gian bị trầy thì lôi bửu bối để dành lúc trước ra xài tiếp. Hihi, minh đã dán và chụp ảnh thử, chất lương hầu như không đổi :D. CHúc vui nhá
    RedStar thích bài này.
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn này nói cũng đúng. Và nói chung là có nhiều cách để bảo vệ ống kính máy ảnh. Riêng máy của mình thì quá an tâm vì lúc nào nó cũng nằm trong bao da, chẳng ảnh hưởng tí gì đến ống kính máy ảnh cả. :p
    RedStar thích bài này.
  10. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Ủa, sao bạn không ra Nguyễn Chí Thanh hoặc mấy tiệm dán keo điện thoại cho họ dán nguyên con 7710 lun, chỉ khoảng 15k, dán cả camera lun, xài được cũng lâu đó!Nếu thích thì dán thêm mấy cái hình "chim cò" cho vui mắt ở phía sau lưng 7710 vì phía sau thấy nó trống nhiều lắm, lại tạo phong cách riêng nữa chứ!
    sgman and RedStar like this.