Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Mình đã tìm thử các tiệm bán phụ kiện đt ở SG, không chỉ là vỏ đen mà bất cứ màu nào cũng không có (hàng local), còn hàng original thì có thể có nhưng khá mắc (khoảng 400k). Bạn nào biết có vỏ local thông báo lên nha, vì vỏ lô thì mới dám mạnh tay chế tác chứ :p
    RedStar thích bài này.
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Không được bác à! Tôi cài 3.1 vào xem phim nó giật như xem Ashimo biểu diển vậy! Chỉ có 2.76 là vẫn ổn thôi!
    RedStar thích bài này.
  3. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Mình ở An Giang!Lúc mình xuống Nokia care ở Cần Thơ để nâng cấp FW mình có hỏi mấy em phục vụ nếu hết bảo hành thì khi đi nâng cấp tốn 50K!Còn ở trên Sài Gòn thì mình ko biết!Nhưng mình nghĩ Nokia care thì toàn quốc phải có giá phục vụ giống nhau chứ!Nâng cấp khoảng 200K thì có ma mà đi nâng cấp!
    Có Bro nào xài theme Vista ko?Cái theme này bị lỗi khi thoát ra walpaper mấy cái icon báo sóng và pin nó hiện nguyên 1 cục vuông (quá xấu), còn theme mặc nhiên thì ko bị tình trạng này!Ko biết có Bro nào biết có version theme Vista nào mới hơn khắc phục tình trạng này ko?:hug:
    hungneo and RedStar like this.
  4. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    May quá, hôm qua vừa mới xuống 122a PĐLưu up cái FW 4.10 cho máy 7710 của thằng bạn bị mất thẻ club, Free hoàn toàn, cũng may là máy vẫn còn tem Nokia zin, vẫn còn trong thời gian bảo hành (cái này nhờ mấy e ở Nokia care check hộ),, hehe..còn làm quen thêm mấy e xinh xinh ở đó nữa!!
    Các bác nào bị mất thẻ mà còn BH thì cứ đến đó nó làm free hết đấy, nhanh chân lên...
    RedStar thích bài này.
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Tôi cũng thế đây này. Khi mua lại máy thì đã không còn thẻ BH nữa. Thế mà mấy lần tôi ra Nokia care 28 THĐ, HN vẫn Up FW ngon ơ. Hì hì.
    Mà các bác ui, sáng hôm qua đang ngái ngủ, lại vội đi làm thế nên tôi giật tuột cả cái chân + ở lỗ xạc ra rùi. Bây giờ xạc lúc đc, lúc kô. Chán thế.
    Các bác có biết ở Nokia Care nó có nhận sửa trường hợp này kô? Hay mang béng ra sửa dịch vụ cho nhanh nhỉ?
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn xem lại sao chứ tôi thấy cái này chạy ngon hơn các bản trước nhiều...
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    có sao đâu thêm 1 thao tác nhỏ thôi mà..lấy ngón tay chạm tí nó đầy màn hình ngay...bù lại bạn có thể đặt trong thư mục này những files ảnh gif để mổi ngày chơi 1 kiểu...cần thiết ta tắt khỏi hao pin...nếu bạn rành về photo shop...thì biêt bao ý tưởng hay để chơi theo kiểu này...mấy anh s60 muốn xem ảnh động trên active standby thì phải dùng phần mềm khác...những files gif ít ai làm tới kích thước 640.320...7710 chơi vậy củng vui rồi...bạn thử để files gif chừng 20 hình mát mẻ thử xem tha hồ ngắm...
    RedStar thích bài này.
  8. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    gửi oggplay MMF S90 rồi đó bạn...
    SHERK and RedStar like this.
  10. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Bac CuongXN dua cai nay len riengcho7710@yahoo.com dum e lun nhe!no cung bi expired mat tiu rui,hom trc e co down rui,bi h kiem k thay nua,hic...Thanks bac nhe!
    Sorry lan nua vi k danh dc tieng Viet!
    RedStar thích bài này.