Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hỏi sửa lỗ cắm xạc

Hic, khổ quá các bạn ạ.
    Máy đang chạy ngon lành, tự dưng hôm nọ mạnh tay rút xạc lôi luôn cả chân dương trong lỗ cắm xạc. Bây giờ chập chờn quá, lúc xạc đc lúc kô và phải dùng đúng cái xạc có dính cái chân dương đó. Thế có khổ kô cơ chứ.
    Các bác có biết sửa cái đó ở đâu kô ạ, lên Nokia Care nó có sửa cho mình kô nhỉ.
    Hic,:((
    RedStar thích bài này.
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Nàmat mail cho mình một clip nào có frame rate 15 mà máy bạn xem không giật đi! Thử xem tại máy mình hay tại mình covert chưa đúng vậy! mail: kimquyptc@yahoo.com hoặc pticc2@vnn.vn! Cảm ơn trước đấy!
    RedStar thích bài này.
  3. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Mang cái này lên nokiacare họ tất nhiên là sửa rồi, tính giá cao hơn bên ngòai và chấm dứt bảo hành máy mình luôn đấy!
    RedStar thích bài này.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ối, chấm dứt BH luôn hả bạn. Hic hic. Nhưng dù sao cũng phải sửa thui. Chứ để vậy nhanh hỏng pin lắm các bạn nhỉ. Rõ khổ. Bây giờ mà mang lên Nokia Care cứ gọi là lâu, chắc phải mất 1 tuần mất.
    Thanks!:confused:
    RedStar thích bài này.
  5. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Mình cài SM 3.10 vào rùi, lúc nhấn exit thì bị khởi động máy lại, chừng 3 lần thì hết,k biết có bị lại k nữa, nhìn chung là các chức năng đều chạy tốt, hình min!
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đã có smartmovie 3.11 cứ cài đè lên 3.10 là ok
    RedStar and muonkieptinhsau like this.
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    anh nào có 3.10 thì gửi vô riengcho7710@yahoo.com.vn giùm em đi. trên lonlelycatgames nó ra ver 3.11 rồi. em cài đè lên 2.76 thì sau khi cài xong, mất tiêu cái icon của smartmovie luôn. cài thêm lần nữa thì ok nhưng fải register. chán ghê
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn thử điền k*y của 2.76 xem sao?
    RedStar and muonkieptinhsau like this.
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    he he, vui vui. em cài để ngày 1/1/2006 cài 2.76 rồi cài 3.11. th2i lần cài đầu icon bị mất , cứ cài tiếp lần 2. là nó hiện lại icon và đã register luôn. nhưng lần đầu vô coi film thì bị rétart máy , những lần sau thì hông. hé he, quá đã
    RedStar thích bài này.
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Bạn nói rất đúng! Nếu khi mở SM lên nà chúng ta chưa vào xem clip nào đã nhấn exit thì 100% máy restart!Nhưng nếu vào xem rồi, nhấn exit thì chỉ thóat ra!
    Lỗi này V2.76 không có! Xem ra bản nâng cấp này không hơn 2.76 rồi!Để thử 3.11 xem sao!
    RedStar thích bài này.