Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. chaoemcho

chaoemcho Thành viên

Được Like:
    4
    cảm ơn các pác hi` em làm được rồi
    RedStar thích bài này.
  2. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    1- làm sao để xóa những số mà mình đã gọi vậy mấy bác..., ko muốn xóa hết cả list đâu...
    2- cho em xin lại File Guard + **** đi, em down đc bản demo à...
    3- em đang xài ver. 3.26.0, 15-02-05, RM-12... tại sao khi em connect bluetooth với PC thì máy của em hay bị treo, ko tắt đc bằng nút nguồn, phải tháo pin ra thì mới đc...

Mong đc giúp đỡ...
    RedStar thích bài này.
  3. toivanlatoi

toivanlatoi Thành viên

Được Like:
    3
    to dOOyOusEE:
    1. bro vào chức năng log mà xóa từng cái được đó bro chọn cái nào bro muốn xóa thì bấm vào edit rồi chọn delete communication detail là được
    2. cái thứ 2 này thì em ko có nên ko cho bro được
    3. bro thử xài ver03.04.2, 25-01-05, rm-12 đi em thấy nó chạy ổn định hơn đó bro
    RedStar thích bài này.
  4. keymaxter

keymaxter Thành viên

Được Like:
    5
    cho minh hoi cai File Guard dung de lam gi vay may bac, em cai roi ... ma chang hieu no dung de lam gi nua,
    RedStar thích bài này.
  5. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Có 1 vấn đề tôi thấy rất lạ không biết máy của các bác có bị không. Tất cả những số điện thoại của Vietel có đầu 098 khi đã lưu vào bộ nhớ rồi nhưng người ta gọi tới thì không hiển thị tên, còn nếu mình chọn trong danh bạ tên đó sau đó gọi đi thì vẫn có tên bình thường? các bác đã thử vụ này chưa? có bác nào biết thì chỉ giáo.

Máy tôi lúc dầu cũng có bị nhung sao khi gáng hình vào số này thi không bị nữa.
    RedStar thích bài này.
  6. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Các bác ơi cho tôi các thông số của covert smartmovie thế nào là thích hợp??????Thank you!!!!!!!!11
    RedStar thích bài này.
  7. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    lúc cài SM vô pc thì bác cứ để nguyên thông số default là oki thui...
    RedStar thích bài này.
  8. trideu

trideu Guest

cac ban oi! cho TriDeu hoi phien ban cua N7710 bay gio phien bao nao xai tot nhat da? va khi minh muon nang cap phien ban cua no thi phai nang cap nhu the nao? mong duoc su tra loi cua cac ban.
    RedStar thích bài này.
  9. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Thì ông bạn cứ đem ra Care Nokia hỏi họ.Rồi họ làm cho!!!!!
    RedStar thích bài này.
  10. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bạn mang ra Nokia care sau đó đề nghị nâng cấp lên phiên bản 3.04. Mình thấy phiên bản này sử dụng ổn định. Thân
    RedStar thích bài này.