Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đây nè, các bạn đọc giới thiệu về Nokia Streamer ở đây nhé. Các bạn ở nước ngoài thử hỏi xem giá thiết bị này bán bao nhiêu tiền nhé.
    rgs,
    http://www.mobiletv.nokia.com/solutions/devices/files/nokia_streamer_su22_fact_sheet.pdf
    RedStar thích bài này.
  2. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Hic, niềm vui k trọn vẹn, cài được ctrình rùi phải đợi vài tháng nữa mới có sóng DVB-H, hic..còn phải lùng cho ra chỗ bán cái Nokia Streamer nữa chứ, :confused: nó mà bán cỡ vài chai thì cũng ngồi ngó chứ bít làm sao???
    Chờ thông tin của các bạn ở nước ngoài thôi!
    RedStar thích bài này.
  3. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    Chắc chắn rồi bác cuongxn7 ah!!!e cũng mong đc5 gặp bác lém..hihi:) !MMC của e format lại bây h thì ok rồi!!!e sẽ đi tìm thủ cái streamer!!!hy vọng là giá cả ko chát wa,để aem 7710 của mình càng hoành tráng hơn!!hì:hug:
    RedStar thích bài này.
  4. namfat

Được Like:
    4,605
    Tốt quá. Bạn thử hỏi xem giá cả thế nào nhé. Nếu giá cả chấp nhận được, nhờ bạn mua giúp được kô?
    Many thanks!
    RedStar thích bài này.
  5. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    mình mới vừa up sang 4.10 dc rùi, nhưng sau mình bấm phím cuối bên tai phải thì nó chỉ hiện lên status Close App mà ko chịu tắt vậy ?
    RedStar thích bài này.
  6. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn phải thoát ra ngoài Desk. Ấn và giữ phím dưới cùng bên phải khoảng 10s, nó sẽ ra thông báo là Closing Applications. Các chương trình đang chạy sẽ được đóng lại.
    Thân,
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cứ yên tâm khi VN triển khai DVB-H thế nào người ta củng nhập NOKIA streamer về để bán cho người sử dụng...
    RedStar thích bài này.
  8. eulb

eulb Thành viên

Được Like:
    19
    Chưa có dấu hiệu nào cho thấy Nokia Streamer SU-22 cho 7710 được bán ra
    -->nên chắc chắn là chưa có giá
    Chắc phải đợi tiếp thôi mấy bros
    RedStar thích bài này.
  9. minhhung3002

minhhung3002 Thành viên

Được Like:
    2
    có bác nào có cách làm cho máy 7710 khi nghe FM có thể thâu những chương trình mà minh thích không giúp minh với
    RedStar thích bài này.
  10. ALTQ

ALTQ Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác cho em hỏi, ở Hà Nội mua vỏ và bút cho 7710 ở đâu vậy nhi, hôm nọ đọc thấy, nhưng hôm nay tifm lại chiu thua luôn, không tim nổi. Em đang o Pháp,mà kiếm đồ cho 7710 khó quá,phải nhờ bạn o VN mua hộ, mong các bác chi bảo giúp, chúc các bác vui vẻ
    RedStar thích bài này.