Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn thử ra 85 Khâm Thiên xem sao, may ra thì có đồ xịn.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  2. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Các bác ơi cho mình hỏi, mình cài SmartMovie vô thẻ nhớ nhưng sau khi mình rút thẻ nhớ ra khỏi máy để copy dữ liệu, thì khi gắn lại vô máy, nó ko còn icon chương trình SmartMovie
    RedStar thích bài này.
  3. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Đây là lỗi của ver 4.10 và 4.58 đó bạn,máy mình cũng thường hay bị như vậy,nhất là xài thẻ DV-RS MMC.Chẳng những SmartMovie mà còn các soft các đều mất tiêu hết.
    Bạn tắt máy tháo pin,tháo thẻ nhớ ra,xong rùi lắm lại khởi động lên là hết liền.
    RedStar thích bài này.
  4. nancy_eva

nancy_eva Thành viên

Được Like:
    6
    ai biết chỗ mua miếng dán màn hình ở đâu ( thành phố HCM nha ) ????? Chỉ mình với , mình không ở VN nên nhờ người nhà đi tìm giùm , miếng dán cũ hư mất rồi , uổng quá trời .....
    thanks..........
    RedStar thích bài này.
  5. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Tiệm Tiến Thành, đường 3/2 gần chợ Nhật Tảo.Miếng dán Japan dùng từ tính,không xài keo nên dán có bong bóng có thể gở ra dán lại vô tư.Giá 100k!
    Mình đang xài miếng dán này,nhưng hình như nó hơi bị co lại khi sử dụng 1 thời gian thì phải,nhưng phải để ý kỹ mới thấy!Miếng dán xài keo thì 70k,xài cũng êm lắm nhưng rất khó dán,dán mà bị bong bóng là đi tong.:hug:
    nancy_eva and RedStar like this.
  6. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Các bác có ai xài thẻ 2G MMC Plus trên 7710 chưa vậy.
    Mình đang xài thẻ MMC Plus 1G nay muốn đổi lên 2G, ko biết có xài dc ko các bác, mình đang xài bản 4.10
    RedStar thích bài này.
  7. lahduc

lahduc Thành viên

Được Like:
    47
    nokia streamer for 7710

Bác cuongxn7 cho em hoi bác biết chỗ nào bán cái streamer để xem tv chỉ cho em với, trong sài gòn hay ngoài hà nội cũng đuợc, em ngoài hà nội, nhung gửi mua từ sg cũng khgoong sao.
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ở VN chưa có bạn ạ !
    lahduc and RedStar like this.
  9. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    bác CUONGXN7 ơi , bác cho em thông số converter smart movie chuẩn được không ? em converter ra file *.avi nặng lắm toàn 15-20mb thôi , em cũng dung code( xviD MPEG4-code)
    RedStar thích bài này.
  10. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    hôm nọ em download thử video clip của bác xem phê lòi mắt , nhớ chỉ cho em với nhé !=D> =D> thanks bác trước !