Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Mình đang xài 7710 ver 4.10 với thẻ 1G MMC Plus RiDATA nè. Mình ở TPHCM mà :((, bác nào biết chỗ ở TpHCM bán vỏ ko chỉ em với, hay bác nào có dư vỏ bán lại cho mình cũng dc, thx
    RedStar thích bài này.
  2. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    em dùng smartmovie converter để converter file*.vob 950mb mà nó chỉ chạy có 2phut , không chạy hết cả file , như thế là làm sao hả bác ? chir :hug:
    RedStar thích bài này.
  3. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    em dùng smartmovie converter để converter file*.vob 950mb mà nó chỉ chạy có 2phut , không chạy hết cả file , như thế là làm sao hả bác ? :hug:
    RedStar thích bài này.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình dùng Total Video Converter để convert file DVD. Chất lg kém lắm, hình hơi nhoè. Chắc là do mình chưa biết cách convert rùi.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  5. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    phải đợi bác cuongxn7 thôi , tôi dùng mấy cái nhưng không cái nào chạy quá 2 phút . bác cường nhớ up nhanh nhanh cho anh em nhờ nhé .=D>
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ủa! sao kỳ vậy ! anh convert một file movie DVD dài 28 phút=1023mb >72mb ngon lành đâu có bị như em nói...
    RedStar thích bài này.
  7. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    vậy mới khó hiểu chứ anh . em đang dùng SM3.10 để converter , thế anh dùng SM mấy để converter ?
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh dùng SM 3.11...anh hiện đang convert thử bằng chương trình A1 DVD RIPPER ,một lát nửa có kết quả anh sẻ thông báo cho...app này được giới thiệu rất hay có kèm phụ đề luôn
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Chương trình A1 DVD RIPPER convert DVD movie ngon lành có cả phụ đề việt ngử và thuyết minh luôn..có điều nó convert hơi chậm...output avi,vcd,svcd,1 bộ film dvd convert ra xvid mpeg4 nén xuống khoảng từ 8>10 lần..tôi convert 2.7gb nén còn 290mb.tôi sẻ gửi lên riengcho7710 chương trình này và 1 đoạn film tôi convert từ nó để các bạn tham khảo...anh em down về làm thử.chương trình rất dể sử dụng, mở phần help nó chỉ dẩn tương đối đầy đủ...có thể xem giới thiệu về nó trong link này..http://www.vietnamnet.vn/cntt/tienich/
    tungufa and RedStar like this.
  10. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Máy em xuất hiện 1 cái hình vuông góc trên bên trái của màn hình. Bên trong có 1 cái chấm tròn và 1 đường mầu nâu khoảng 1mm biến đổi liên tục khi thì đường thẳng , khi thì đường cong, khi thi cung tròn. Xin hỏi máy bị làm sao vậy?

Hiện tượng này xuất hiện sau khi ra khỏi Nokia Caredo Update Firmware.
    RedStar thích bài này.