Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Tớ lâu không lên vẫn thấy có ngưởi hỏi cờ rách cho Explode Arena tờ làm giống skyforce nhưng không copy cái file app sang. Các bác thử lại nha.
    RedStar thích bài này.
  2. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

cho tớ hỏi cái, game Superminer và Explode có phần chơi multi thì chơi thế nào? đã có ai thử chưa cho học hỏi kinh nghiệm cái? Có thể tổ chức chơi tập thể -nhóm đối kháng giống N-Gage ko?
    RedStar thích bài này.
  3. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - các pác có phần convert smart movie 2.72 ko cho mình với. Hay là cho mình số code của convert smart movie 2.70 cũng đc số của máy tínnh mình cho là 16807.thanks
    RedStar thích bài này.
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Phần convert 2.72 của bác ở dưới đây nhé. Nhưng nếu bác đã có code của 2.70 rồi thì mở smart movie ở máy điện thoại lên vào phần reg nhập code này vào và bấm OK thì trên điện thoại sẽ hiện lên code để bác nhập vào phần Convert trên máy tính (xong rồi thì khi convert sẽ không có hiện tượng bị trở thành đen trắng và có chũ demo trên màn hình nữa). Thân

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  5. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    các của bác cho mình lần trước thì phải nó là 2.70 Nếu vậy bác ko có thì cho mình số để mở đi bạn dùng đt của bạn cho mình nha. máy vi tính mình cho số 16807. trên đt của mình cài 2.72. Hay ai có 2.72 cho mình nha
    RedStar thích bài này.
  6. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    bác có thể chỉ lại rõ hơn ko. em chưa crk đc nè. có nghĩa là trong lúc làm ko đụng gì hết cái .app. em có làm thử thì nó ko hiện ra biểu tượng của games đó nữa
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Đây nè bạn !

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  8. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    mình đang xin số code cho phần convert của v2.70 hay phần mền convert v2.72.
    RedStar thích bài này.
  9. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Tôi mới cài powerfile. Tôi thử đổi nhạc lúc khởi động thấy nó cũng giống windows lắm chứ. có ai biết cách nào chọn thư mục để cài chương trình vào trong đấy khi cài đặt không? Để dử liệu gọn gàng chút chú cài như thế này thì lung tung quá.
    RedStar thích bài này.
  10. ambos

ambos Thành viên

Được Like:
    7
    Trò Skyforce có vũ khí laser nhưng mình không biết dùng nút nào để bắn cả. Bạn nào chơi trò này ở máy N7710 rồi giúp mình với.