Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hic, ở đó có cả đống Từ điển, hay thật đó. Có điều mỗi cái 29.5$ thì mất toi mất 400K rùi còn gì nữa. Các bạn có cách nào nữa kô.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn được kô, nghe vẫn hơi khó hiểu.
    Có phải là unzip file nguồn rùi mở file đó bằng trình duyệt web phải kô?
    Nếu đúng vậy để tôi thử xem sao.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  3. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn gửi lại file lên riengcho7710@yahoo.com.vn đi
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  4. eulb

eulb Thành viên

Được Like:
    19
    Smartmovie v3.13 đã fix xong lỗi restart cho 7710. Ai cài được v2.76 đã c***k hoặc đang dùng v3.10 cứ cài đè vào là okie
    Lên lonelycatgames.com down về unzip
    Trông vẫn thế,có điều được quảng cáo là cải thiện âm thanh(từ v3.12)?
    Chắc phải đợi v3.2 trở lên mới thấy rõ, mọi người cho ý kiến....
    kimquypticc and RedStar like this.
  5. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Em có bộ từ điển Đức - Việt , Việt - Đức có phát âm hay lém bác xem bà chị bác có muốn sài từ điển "sống" này thì ...thì để em đi cho. Chẳng phải công xá gì đâu.:))
    RedStar thích bài này.
  6. lahduc

lahduc Thành viên

Được Like:
    47
    Em đồng ý với bác namfat, con 7710 chụp rất nét, hơn cả d600, chỉ quay phim thì kém. Con 7710 của em giờ chủ yếu dùng với tính năng thư viẹn di động có kèm nghe nhạc xem phim và chơi điện tử rất tốt. chỉ có điều ko xem được phim tràn màn hình. hồi mới lây máy về, chỗ bán có copy cho phim thiên hạ vô tặc xem tràn màn hình phê cả chấy luôn như ở rạp. Bác nào biết chiêu này xin chỉ giáo
    RedStar thích bài này.
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Tôi không nói chất lượng ảnh chụp mà tôi chê tốc độ bắt ảnh của 7710 kìa! Bạn có cảm thấy khó chịu không khi chụp hình động, canh cho đã rồi chụp một phát, hình lưu được là một hình khác!
    còn để xem phin đầy màn hình thì bạn nên dùng SM converter convert các film loại film nhựa (màn ảnh rộng) để chế độ full hoặc dùng totalvideo converter chuyển dùng chức năng crop (top 40, bôttm 40) là xem được.
    Bạn vào riengcho7710@gmail.com (pass 77107710) lấy về clip "tinh yeu mu quang" hoặc "Enternal Flame". Tôi conver full màn hình rồi đấy!
    RedStar thích bài này.
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Bác ơi, em convert DVD ra SM bằng SM Converter hình ngon lắm nhưng kô có tiếng, làm thế nào có tiếng hả bác. Vì file DVD thường để file hình riêng, tiếng riêng, em kô biết lúc convert thì làm thế nào để chọn file tiếng, chỉ có chọn file hình mà thôi.
    Bác có nhiều kinh nghiệm chỉ cho em với.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  9. namfat

Được Like:
    4,605
    À, cái này thì đúng thiệt. Nếu bạn chịu khó giữ máy lâu 1 chút khi chụp hình thì sẽ rất đệp, còn nếu muốn chụp nhanh thì chọn chế độ VGA, sẽ nhanh hơn nhưng chất lg sẽ xấu hơn.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  10. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    namfat xài thử tự điển đọc bằng web với tự điển đọc bằng mobireader chưa. thấy cái nào hay hơn vậy? tại mình ko có ct mobireader trên máy nên ko thử được.
    RedStar thích bài này.