Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    smartmovie convert có tiếng gốc của movie nhưng kô có thuyết minh và phụ đề. bạn vào Folder VIDEO-TS trong đó có các file VTS-.VOB ...chọn nó để convert là được...
    RedStar thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @ namfat:nếu convert DVD movie có phụ đề và thuyết minh tiếng VIỆT dùng app A1 DVD RIPPER hay hơn...
    RedStar thích bài này.
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ủa! 7710 mà kô xem film đầy màn hình à! dùng smartmovie convert ở chế độ fullscreen là ok
    RedStar thích bài này.
  4. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Mình đã cài SM 3.13 xài rất OK, khắc phục dc lỗi restart, bác nào chưa cài thì lên lonelycatgames down về cài ngay đi, tuyệt lắm
    RedStar thích bài này.
  5. azminhhai

azminhhai Thành viên

Được Like:
    5
    Lỗi smartmovie 3.13

Mình cài smartmovie 2.76 vào máy điền cdkey xong rồi cài smartmovie 3.13 đè lên bản 2.76 xong ra desktop thấy mất luôn icon smartmovie.Ai có cách khác phục không chỉ cho mình với.
    RedStar thích bài này.
  6. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Bác cài thêm SM 3.13 1 lần nữa là ok thui. Cài SM nhìu khi phải cài 2 lần mới có icon
    RedStar thích bài này.
  7. ct85

ct85 Guest

he'lo^ các bác,
    lần đầu tiên vào topic này, thấy anh em nhiều người dùng 7710 wa',cứ tương? 7710 ơ? hanoi này sắp tuyêt. chủng rồi,hix :d.
    Em cũng dùng con máy này được nửa năm rồi, mặc dù rất chịu khó tìm kiếm phần mềm & game nhưng đến bây giờ mới chỉ cài được mỗi SM , hichic.
    Em ko có nhiều thời gian để đọc hết topic này từ đầu, vây. mong các bác giúp em mấy cái link để em down mấy cái phần mềm cho cục cưng của em nhá. Thank các pác :D
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chính xác SM 3.13 khắc phục được lổi restart khi ấn exit góc dưới màn hình...
    RedStar thích bài này.
  9. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    bạn vào hòm thư (riengcho7710@yahoo.com.vn pass là 123456 ) trong đó anh em cũng đã up lên rồi !:hug:
    RedStar thích bài này.
  10. tungufa

tungufa Thành viên

Được Like:
    28
    em dùng 3.11 vẫn ngon lành chẳng bao giờ bị restart , hôm nọ cài SM3.13 giật như dùng thuốc lắc ! cuối cùng lại về với Sm3.11!:p
    RedStar thích bài này.