Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    sao tui down phim trong riengcho7710@gamil.com ko bao giờ xem được cả toàn là bị "unexpected end of archive" là sao vậy ? ko 1 phim nào mà xem được
    RedStar thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chép các fonts em nói [kô cần font vedref.ttf] vào ổ c/system/fonts [thư mục fonts tạo mới ;nhớ chử fonts có s nhé] sau đó restart máy lại hoặc tắt máy tháo pin ra là ok...
    honeyz and RedStar like this.
  3. ct85

ct85 Guest

các bác ạ, em dùng file man có thấy c:/system ở đâu đâu? các bác chỉ hộ em với, thanks :d
    RedStar thích bài này.
  4. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cài chương trình powerfile đi bạn! 7710 không có cái này thì khó chơi lắm! lên riengcho7710@yahoo.com.vn mà lấy! pass là 123456!
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn namfat vào đây đọc nè http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=31496
    cái tai nghe zin theo máy nghe ko có tiếng bass , nếu mua cái AD-15 rồi xài tai nghe loại to áp sát vào tai ( ko phải loại nhét vào tai ) thì nghe đủ bass treble luôn, hay lắm
    RedStar thích bài này.
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Troài, bây giờ còn xài 2.43 sao bạn. Có bản mới nhất 3.13 đã gửi lên riengcho7710@yahoo.com.vn pass: 123456
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  7. namfat

Được Like:
    4,605
    À há. Vậy ở HN có chỗ nào bán kô bạn. Ở trong SG thì mình mua sao được. Nếu chất lg bá phát thật mình làm cái nghe cho đã nhỉ. Cắm vào mấy cái tai nghe xịn thì nghe nhạc phải biết.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  8. ct85

ct85 Guest

các bác cho em hỏi tí, em thấy mấy cái file đuôi .prc máy nó không đọc được các bác ạ,bác nào chỉ em với, còn bác nào biết đặt standby cho máy chỉ luôn jum` em phát, thanks các bác nhiều :D
    RedStar thích bài này.
  9. namfat

Được Like:
    4,605
    - File .prc là file đọc bằng Mobi Reader, nếu bạn chưa có thì down trên riengcho7710@yahoo.com.vn pass là: 123456
    - Vấn đề Standby bạn kô nói rõ. Ý bạn có phải là đặt Active Standby kô? Nếu đúng vậy bạn vào Control Panel, My View, chỉnh là Active Standby.
    Quay về desk, bạn nhấn phím desk 2 lần sẽ về chế độ Active Standby.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  10. namfat

Được Like:
    4,605
    Bạn chịu khó đọc lại 1 chút topic này đi, sẽ có đủ cả đấy.
    Chương trình IM2+ là chương trình chat qua đt di động, muốn sử dụng chương trình bạn phải có kết nối GPRS. Theo mình biết thì cũng không rẻ chút nào đâu. Và vì biết nó kô rẻ nên chẳng bao giờ mình dùng IM2+ để chát cả, chết tiền đó.
    RedStar thích bài này.