Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Các bác cho mình hỏi, mình cài game Picodriver vào, sao mình chơi thì game chỉ có hình mà ko có tiếng. Có bác nào từng bị vậy ko, chỉ dùm mình cách setup sao cho có tiếng
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Úi, mình cũng bị y chang. Thử mãi cuối cùng mới thấy có trò có tiếng, có trò kô có, chẳng biết bị làm sao nữa.
    Có bác nào biết cách khắc phục kô chỉ cho anh em tôi cái.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  3. namfat

Được Like:
    4,605
    Xin từ điển Đức - Việt, hoặc Đức - Anh

Dear all,

Mình quyết định sẽ cho bà chị mượn điện thoại đi công tác ở Thụy Sỹ.
    Bà con cô bác có biết nơi nào cài từ điển Đức - Việt hoặc Đức Anh chỉ cho mình với, mình qua đó cài. Đành chịu mất ít tiền vậy.
    Có điều đừng có cao như trong nokia market nhé.
    Mong mọi người giúp đỡ, đang cần gấp quá, đầu tháng bà chị tui đi mất rồi.
    Thanks all!
    RedStar thích bài này.
  4. ct85

ct85 Guest

cảm ơn bác namfat, hix, cho em hỏi tiếp câu nữa, em vào control panel, có thấy cái my view nó trốn ở chỗ nào đâu, từ hồi mua máy đã thế rổi bác ạ, em mua hàng xách tay findland, hix, có thấy đâu đâu, bác nào biết chỉ cho em với :(( . em đang dùng FM V03.04.2 25-01-2005 RM-12 (c)Nokia, chả biết có phải tai. FM ko, tiên đây bác nào ở hà nội cho em hỏi 21 trần hưng đạo có FM mới chưa ạ, bác nào dùng chưa cho em xin ý kiến phát, :hug:
    RedStar thích bài này.
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Ra nokia care up lên 4.10 đi bạn. Chỉ khoảng 200k thôi nhưng sẽ hay hơn nhiều! 4.10 có mấy tháng nay rồi mà!
    RedStar thích bài này.
  6. ct85

ct85 Guest

thanks các bác,các bác à, em cài cái M-dict rồi, nhưng không hiển thị được tiếng việt, bác biết tại sao ko? máy em đã cài đủ font rồi, cài lại mấy lần cũng ko dc bác ạ, còn các file bình thường khác chạy tiếng việt vù vù luôn,:D
    RedStar thích bài này.
  7. ct85

ct85 Guest

hix, hix, dại wa'

các bác ơi, cứu cứu, hix, em cài cái font tahoma, nhưng nó lai. có 2 cái, 1 cái la` .gdr, còn cái kia .ttf, các bác dùng cái nào, cái .gdr em muốn xóa, mà nó bảo đang sử dụng, ko xóa được, ức chế thiệt, bác nào biết bảo em với. tai. em cài cái EVdict,ko dùng được tiếng việt,mà cái đấy nó lai. có phần cài tahoma 1.0, em cài vào, bi jo` deck xóa dc các bác ạ:confused: ,den wa'

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  8. ct85

ct85 Guest

các bác ạ, trong task man thì cái tahoma.gdr nó được mở sẵn rồi, em chịu ko tài nào tắt nó được để xóa nó đi,mong các bro giúp em 1 tay nhá,hix

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  9. namfat

Được Like:
    4,605
    Tại bạn kô chịu khó đọc lại các bài trong topic này nên mới chưa biết. M-Dict có hiển thị được T.Việt đâu mà bạn. Chịu khó đọc lại mấy bài trước đi, có hướng dẫn cách copy font để view đc T.Việt đấy.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  10. namfat

Được Like:
    4,605
    THANGIOP and RedStar like this.