Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - nút này bạn có thể điều chỉnh trong option và nó cho nút mặc định là nút nằm giữa ba nút bên tay trái.
  2. conan1412

conan1412 Guest

các bác ơi, em có 1 vấn đề muốn thỉnh giáo các bác:
    Khi chơi các game nhu Football Manager, Arsenal, Ancient Empire ...., tất cả đều sử dụng nút right & left shoft key, nhưng khổ nỗi là 7710 nhà ta lại ko có, các anh em có giải pháp nào ko, ko lẽ đành bó tay hay sao?

3. bro oi anh co' soft Switcher ko? cho em xin voi! vi` em duyet web rat hay bi treo ma'y! ty bros nhie`u!
    RedStar thích bài này.
  4. co`n so' imie cua em la` 355021000333507, cac' bros generate du`m em nghen ty cac bros nhie`u!
  5. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    ủa sao bác có games gi mới thế! sao up lên cho mọi người test thử
  6. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    của bác nè/

Các file đính kèm:

vjva thích bài này.
  7. conan1412

conan1412 Guest

mấy game này bên box Game có hết rùi mà, nhưng khổ nỗi là ko thể nào điều khiển được bác ạ
    RedStar thích bài này.
  8. trideu

trideu Guest

cac ban oi! cho hoi cac ban co oxford english dictionary cho N7710 khong da? cam on nhieu nha.
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chào các bạn trong topic 7710 , ngày mai nếu có rãnh nên đăng ký tham gia buổi offline do các MOD trong forum nầy tổ chức tại quán k&k.tôi nghĩ rằng đây là 1 dịp để chúng ta hiểu nhiều hơn về "cục gạch"của mình...
    RedStar thích bài này.
  10. Cu'u vo'iii cac bros oi!!!

Skyfore hay vay ma` em choi hong duoc! co' bro na`o nghia~ hiep crk du`m em ca'i" so' imei 355021000333507!!
    RedStar thích bài này.