Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mạng bị sao í gửi có 1 tin à, mình mới dow về trương trình hack bluetood ko bít có giống của a Cương ko và 1 trương trình quản lý giống như taskmanager trên PC tuyệt lắm mình đang sài thử tuyệt hơn taskspy nhìu mình gửi kèm thêm trương trình bestfileman của ban Potato vì trong dó có k*ygen luôn các bác đỡ mất công tìm lại ok :) nếu các bro có rùi thì cũng đừng trách mình nha tại minh đọc trên room chưa có nên mún đóng góp thui minh gửi vô riengcho7710 rùi cả wallpaper nữa các bro lên lấy về sài thử rùi chỉ giáo lại cho a e nha
    thân :)
    RedStar thích bài này.
  2. ct85

ct85 Guest

bác namfat ơi, cái hòm thư ephims60 hình như bị đổi pass rồi,hix, bác xem lại cái pass cho em được ko? thanksssss
    RedStar thích bài này.
  3. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Hôm trước có bạn hỏi về sư khác nhau của các loại thẻ MMC, tôi thấy trên link này có 1 ít thông tin, các bạn có thể tham khảo. Còn vụ ofline có lẽ nên làm vào ngoài giờ làm việc và nhờ anh Cường định luôn ngày cụ thể, như vậy anh em dễ thu xếp hơn.
    http://thenho.net/showthread.php?t=79
    RedStar thích bài này.
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chương trình bluetooth explorer này có cài thử chưa bạn....
    RedStar thích bài này.
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Do có nhiều người vào đổi pass nên tôi phải reset lại pass bạn ạ.
    Đã gửi PM cho bạn pass mới.
    Bạn nào có nhu cầu download TomJerry xin vui lòng PM hoặc e-mail cho tôi: namfat@yahoo.com, tôi sẽ gửi pass cho tất cả các bạn.
    Thân,
    RedStar thích bài này.
  6. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Ặc, sao số em xui thế ko biết. Hôm nay đúng hẹn lên nhận máy về. Ngồi đấy test, lắp sim bật máy lên thì thông báo: Sim card rejected, only for emergency calls.... cái gì gì đó. Ức ko thể chịu được, đành đi về, nó bảo là máy chưa unlock, 2 ngày sau mới lấy được. 7710 là máy đầu tiên em dùng của Nokia, cung cách làm việc chuối ko thể chịu được.
    Thx Namfat nhé, cuối tuần này mình lên ko lấy được máy thì đành gọi bác Cường điều hành Nokia care mới được, chứ hết kiên nhẫn mất rồi.
    Mà ngoài HN này ko có vụ off nào nhỉ? nhìn mấy bác trong tp.HCM đi off với nhau mà em thèm quá:cool:
    RedStar thích bài này.
  7. wawa

wawa Thành viên

Được Like:
    4
    Máy em thỉnh thoảng lại bị treo: Màn hình không sáng, một số chức năng vẫn nhận được, không thể tắt để khởi động lại máy.
    Các bác cho em lời khuyên với!
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    những chương trình chính của máy kô có tùy chọn đóng app,vì vậy khi sử dụng xong phải ấn nút cuối bên phải vài giây đễ đóng nó,nếu kô sẻ có nhiều chương trình vẩn còn chạy ẩn trong máy ảnh hưởng đến bộ nhớ của máy,khiến máy bị treo kô thể tắt mở nguồn được chỉ có cách tháo pin ra,tháo pin nhiều lần đôi lúc sẻ dẩn đến tình trạng lỏng pin kô ăn nguồn tốt khiến máy chập chờn;ngoài ra máy bạn còn bị như vậy thì nên format lại vì có thể bị xung đột phần mềm...
    RedStar thích bài này.
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    e đồng ý với skyhorse vì e cũ ko bít nhậu hi hi :) chia buồn với caubengaytho nha mình mà thiếu nó 1 ngày là chịu ko đc rùi
    bác Cương ơi thành viên ở TPHCM có đông ko?
    e thử đi thử lại wá trời rùi mà vẫn ko cài đc cái SM 3.2 ,bây h e ghỡ bỏ hết mấy cái trương trình cũ lúc cài lại cái SM2.76 thì nó tự cr@ck luôn ko phải đăng kí nửa ko bít còn xóa thiếu cái nào nữa ko ,h phải sài 2.76 .chán
    công nhận 3.2 demo coi chất lượng hơn hẳn
    RedStar thích bài này.
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn cài SM 2.76 xem ngon lành rùi, bây giờ cài đè SM 3.2 lên là ok. Tụi tôi vẫn làm như vậy, bây giờ vẫn xài tốt nè.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.