Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    hi eveybody

chào các anh em ,mình cung có mấy đứa bạn củng xài 77 ,ngày đó tụi mình lên chung có được ko vậy.cũng là để trao đổi học hỏi lẫn nhau.ah cho mình hỏi cái trò supermine màn 22 làm sao wa được vậy.các bro ai bít xin chỉ giúp thank
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Xin MobiReader

Hi, mọi người ai có bản Mobi Reader cho N7710 gửi lên riengcho7710 giúp em cái. Em chỉ có mỗi bản dành cho 9500, view kô tốt, lỗi tùm lum, kô chỉnh setting đc.Many thanks!
    RedStar thích bài này.
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to Namfat :mình gửi lên riengcho7710 rùi a nhưng ko bít có phải cái bạn cần ko? mình để ở hộp thư đã gửi đi á.
    bác milkthanh ơi cái tra ATM ko sài đc hay sao á mình cho vô máy rùi mà nó ko nhận còn mấy cái kia thì ok ,thank :)
    namfat and RedStar like this.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Many thanks! Bản này chạy ngon lành bạn à. Tui tra từ điển được ngon lành rùi, view T.Việt rất rõ nét.
    rgs,
    RedStar thích bài này.
  5. eulb

eulb Thành viên

Được Like:
    19
    to cuongxn7:
    Anh Cương,cái blooover2 và 2b của trifinite nó mới ra đó.Anh dùng thử chưa?
    RedStar thích bài này.
  6. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Hôm qua em lấy máy về rồi
    Ờ nhưng mà ko hiểu sao cái màn hình nó ngả sang màu xanh, tuy ko có rõ lắm nhưng rất khó chịu khi xem hình chụp
    Cái gì cũng xanh xanh hết
    Với lại em biết lỗi hay tự khởi động lại chỉ có cách tốt nhất là chạy lại phần mềm mới hết, chứ để lâu kiểu gì máy cũng chết như em
    RedStar thích bài này.
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Các bạn có ai muốn thay miếng dán màn hình không? Tôi mới mua ở cửa hàng Quang Huy số 19 Lý Thường Kiệt có 20.000 thôi, loại 3 lớp đo! loại này có nơi bán tới 100k lận!
    Hôm trước cũng mua ở đây 30.000, thấy rẻ nên dán ẩu, thế là đi toi một miếng. Hôm nay đến mua thì lại chỉ có 20.000! Chẳng biết đâu mà lần!
    RedStar thích bài này.
  8. hiragi

hiragi Thành viên

Được Like:
    1
    tôi mới được cho cái N7710 xài thấy hay hay , down mấy cái ebook ở trên về có đuôi là prc thì dùng chương trình gì để đọc vậy mấy anh em , có thể cho em link down ko? , thanks .
    RedStar thích bài này.
  9. ct85

ct85 Guest

các bác cho em hỏi, em cũng đọc cách cài mấy cái pico j đấy ở mấy trang đầu tiên, hix, nhưng bi jo` tìm lại khó quá, bác nào chỉ em cách cài với nhé,em cài picodriver nó bảo load rom gì gì đó, các bác chỉ em với :hug:

bác kimquy ơi, cho em hỏi, chỗ lý thường kiệt đấy là ở hà nội ah, hix, hôm wa em vừa lên 85 khâm thiên, mất 50k cho miếng dán 3 lớp đấy bác ạ
    ah, chỗ đấy nó có vỏ 7710, màu đen mầu hồng gì gì đó, nhưng mà vỏ lô, 100k các bác ah, còn bác nào máu, vỏ xịn thì 500k, =D>

nó có cái tai nghe xịn phết, nghe khác hẳn cái tai tàu các bác ạ,bass ra bass,treble ra treble, em lên hãng hỏi cũng chả có cái đấy như nó,mà nó hét 250k, thôi, bao giờ máu thì lên làm phát, mà bác nào ở hà nội cho em hỏi, ở đâu bán tai nghe ngon mà rẻ ko? :hug:
    RedStar thích bài này.
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    Em vừa sử dụng 7710 chưa được 1 tháng nên chưa rành về máy lắm.tiện đây muốn hỏi các anh đã dùng thành thạo 7710 vấn đề sau:
    1) mấy phím bên trái và bên phải có sáng đèn bàn phím được không vậy?sao máy của em chỉ có mấy phím bên trên (gọi,từ chối,speaker) là sáng thôi còn mấy nút ở mặt màn hình tối thui, trong đêm chẳng thấy gì cả
    2) máy của em là phiên bản 2.08.1 có lẽ là phiên bản đầu tiên.em muốn nâng cấp lên 4.10 nhưng nghe mấy bạn trên diễn đàn nói ở Phan Đăng Lưu chỉ có phiên bản châu Á 4.58 gì đó mà khó xài,toàn là tiếng Hoa.v.v...phiên bản cũ này chậm quá, lại cổ lỗ sĩ nữa :) nghe nói 4.10 sử dụng tốt (chỉ không cài được phần mềm & game Java) lại hỗ trợ thẻ nhớ 1Gb,2Gb, vậy em phải nâng cấp ở đâu (máy em hết BH rồi nên không biết giá cả thế nào)
    3) em có nghe 1 anh trên diễn đàn nói đã sử dụng 7710 để duyệt web thông qua bluetooth nối với máy tính.vậy tin đó đúng hay sai?có anh nào sử dụng được chưa?
    mong được sự chỉ bảo của các anh.cám ơn các anh nhiều
    RedStar thích bài này.