Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    http://www.mobilejunkyard.de/forum/forumdisplay.php?f=11
    Anh em thử vào link này xem, hình như cũng nhiều "đồ chơi" cho cục gạch 7710 lắm đó, tìm được gì thì chia sẻ để mọi người cùng test nhé. Hôm offline mình sẽ thu xếp tham gia, vì không biết công tác về kịp không nên không dám hứa trước. Chúc vui vẻ nhé
    namfat and RedStar like this.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Trang này cũng được đó bạn. Nhiều đồ ra phết. Mình đang down mấy thứ về.
    Chỉ tiếc kô có máy mà thử. Bà chị cầm đi công tác mất roài, chắc phải 3 tháng nữa mới lại được cầm nó.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh củng vậy!chưa phát hiện gì mới
    RedStar thích bài này.
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Các bạn cho hỏi tí: là sau khi tui gài Powerfile xong, vào trong này sao tui không thất mục C:\system\ đâu cả. Chỉ có C: và D: mà thui. Trong C: thì chỉ có C:\MyDoc\ . Tui kiếm C:\system\ mà ko thấy nên chưa làm được vụ cài fonts tiếng Việt (C:\system\Fonts\) bạn nào ra tay chỉ dẫn dùm đi, tks!. Càng sớm càng tốt.
    RedStar thích bài này.
  5. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Bạn quay lại trang 138 nhé!Mình post rồi đó.:hug:
    Trời ui!Bán 7710 đến nay mà chưa bán được nữa,có ai mua gởi tin cho mình nhe!Thích O2Exec quá đi thôi!!!:))
    RedStar thích bài này.
  6. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Mọi người cho tôi hỏi tý: Tôi có 1 đoạn văn bản trên Word muốn chuyển vào 7710 để thỉnh thoảng lấy ra nghiên cứu. Xin hỏi trong 7710 có phần mềm nào cho phép xem Fullscreen và quay dọc màn hình ko? Cho xin cái URL
    RedStar thích bài này.
  7. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Mobi Reader đó bạn!Có thể chuyển từ World sang đuôi .src đọc trên máy 7710. Quay lại trang 138 nhé,mình post soft đó rồi đó.
    RedStar thích bài này.
  8. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Vào menu, chọn settings, chọn thẻ Filter, đánh dấu mục System folder.-->OK:hug:
    RedStar thích bài này.
  9. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    làm sao để picodrive load rom được vậy các bác,em down các game về mà ko bít bỏ vô đâu cho nó load
    RedStar thích bài này.
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bạn cài PicoDrive vào máy hoặc vào thẻ nhớ. Xong rồi các bạn tạo 1 thư mục PDGames ở trên máy hoặc thẻ nhớ tương ứng với chỗ bạn cài. Sau đó copy các file rom của PicoDrive vào đó là xong.
    Chúc vui!
    RedStar thích bài này.