Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to a Cương cái embesaigon chỗ nào á e cũng mún dán kiểu cho hay hay 1 chút lại đỡ trầy nữa
    P910 có card hỗ trợ wifi ko bít cục cưng của mình có ko ta? nếu có thì 77 của mình là nhất rùi
    RedStar thích bài này.
  2. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Bạn cần cái gì nói mình send cho!Khỏi down đâu cho mệt,à!muốn lấy gì quay lại trang 114, mình có post gần như đầy đủ đồ chơi cho 7710 hết đó.
    Nếu muốn down tại trang này bạn phải là thành viên, và phải reply và thank chủ đề bạn muốn download.:hug:
    zazaza, xthieu and RedStar like this.
  3. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    em cũng tính vậy nhưng vỏ zin mà dán thì hơi tiếc lắm anh
    RedStar thích bài này.
  4. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Bạn Tài nào vậy ta, ko phải mình mua nha
    RedStar thích bài này.
  5. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    To Zaaa:
    win98 là 1 file flash được nhúng vào web,bạn chỉ cần copy file này vào máy và nhấn vào là chạy nhay thôi,chỉ dùng để xem chơi thôi cho giống Win98 trên PC vậy mà.Không có chức năng gì hết.Nhưng chơi game "The Sim" cũng khá thú vị.
    RedStar thích bài này.
  6. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Mình ko muốn tranh luận ở đây với bác về giá cả, vì máy của bác bác muốn bán bao nhiu là tùy bác
    Thẻ 512M giờ 300K là cao nhất rùi, 250K cũng có.
    Bán máy mà còn tính mấy cái Kobe với miếng dán hả ?
    RedStar thích bài này.
  7. Có Bác nào có SM3.20 không vậy?Cho 7710 ấy, mình tìm muốn hụt hơi mà chẳng thấy đây.Bản có crack luôn ấy!:D
    RedStar thích bài này.
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to nokia7710_v410 :mình gửi lên riengcho7710 bản SM3.21 cho bạn kèm theo chỉ dẫn nữa nhớ làm theo chỉ dẫn là ok coi phim bằng bản này đã lắm
    RedStar thích bài này.
  9. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Hihi, mình la sgman chứ hổng phải boy, già rồi mà :p Bạn nào có mấy trò chơi tương tự thằng Skyforce không nhỉ, dạng đó chơi mơi tận dụng hết khả năng của màn hình 7710. Luôn tiện các bạn vào thử trang web trên xem có gặp tình trạng như zazaza không!
    RedStar thích bài này.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    muốn down trong trang mobilejunkyard này các bạn phải đăng ký thành viên,phải nhấn nút thanks,post 1 vài câu khen,nó sẻ hiện ra link,copy link này dán lên thanh địa chỉ>enter
    RedStar and muonkieptinhsau like this.