Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - Như mình biết là chưa có crk của skyfore đâu. Bạn chắc mới tham gia diễn đàn hả? Bạn hay đọc hết nhưng cái liên quan với 7710 sẽ biết thêm nhiều. Mình cài cả bản demo và bản chính của skyfore rồi làm theo hướng dẫn có trên rồi. Nếu rảnh thì hỏi mình nick: trantuanduc
    RedStar thích bài này.
  2. baoloc

baoloc Thành viên

Được Like:
    2
    Xin chào các bạn, lúc trước mình xài sony p800 cai opera vo web bằng cách conect voi bluetooth của máy tính đang online rất tuyệt, có thể đi khắp nhà mà vẫn online bằng cái cục gạch rất thuận tiện.
    Xin hỏi trong topic 7710 của mình ai biết cách conect web bằng bluetooth từ PC không vậy? Tôi đã thử nhưng trong opera có sẳn trong máy chỉ cho phép conect bằng GPRS thôi không có đường nối với PC như P800.
    Ai biết hoặc có App opera nào khác xin hướng dẫn giúp nhé.Thank.
    RedStar thích bài này.
  3. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Tôi nghĩ các bạn mới vào diển đàn nên đọc hết tất cả các trang trong diển dàn đi, khi nao bi thật sự hãy hỏi, chứ các bạn cứ hỏi những câu đã trả lời rồi sẽ làm forum đầy lên mà chẵng có lợi ích gì, làm các you sau này thấy forum đầy quá mà ngán đọc.
    RedStar thích bài này.
  4. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Game slurp trong Tryandbuy không biết có ai nghỉ cách crak nó chưa?
    RedStar thích bài này.
  5. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Các bác co font TV cho con 7710 ko vậy?Up lên hộ tui với!!!!!!!
    RedStar thích bài này.
  6. kim_yeseul

kim_yeseul Guest

cach crk skyfore moi va` cac' games tuong tu!!!

da`nh cho ca'c anh em na`o du`ng cach crk cu~ nhung ko tha`nh cong!
    cach na`y cung tuong tu ca'i cu~ nhung ba`ng cach truc tiep ko phai tao thu muc a va` b!
    1. setup skyforedemo and skyfore va`o (demo truoc)
    2. du`ng profile copy data pak, skyfore.aif, skyfore.app from skyfore to skyforedemo. (data pak replace)
    3.xo'a skyforedemo.aif, skyforedemo.app trong skyforedemo. va` doi ten skyfore.rsc.
    4. xo'a thu muc skyfore va` doi ten skyforedemo tha`nh skyfore..
    vay la` xong ro`i do' ca'c bros chuc ca'c bro enjoy!
    RedStar thích bài này.
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Đây nè bạn!

Các file đính kèm:

• TAHOMA.rar
      Kích thước:
      186.7 KB
      Đọc:
      1,023
    vothanh, ==levin==, RedStar and 2 others like this.
  8. chaoemcho

chaoemcho Thành viên

Được Like:
    4
    không được anh rai à.... em làm đi làm lại mấy lần... hay em làm sai nhỉ......
    em không dùng profile như anh bảo...(vì kô biết là gì cả...) em cài như anh bảo xong cho thẻ vào đầu đọc làm y hệt như anh hướng dẫn mà không được......chán thật
    RedStar thích bài này.
  9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bạn bắt buộc phải sử dụng chương trình quản lý files ví dụ như Profile chẳng hạn để vào phần system thì mới làm được. Còn nếu bạn muốn biết về profile thì quay trở lại khoảng 4~5 trang gì đó để coi nhé.
    RedStar thích bài này.
  10. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

1. setup skyforedemo and skyfore va`o (demo truoc)
    2. Chạy bản demo để đăng ký với máy cái đã.
    2. du`ng powerfile copy data pak, skyfore.aif, skyfore.app from skyfore to skyforedemo. (data pak replace). Với Explode thì đừng có copy file.app không là teo.
    3.xo'a skyforedemo.aif, skyforedemo.app trong skyforedemo. Với Explode thì đổi tên ExplodeArenademo.app thành ExplodeArena.app. Chú ý chữ Hoa chữ thường
    4. xo'a thu muc skyfore va` doi ten skyforedemo tha`nh skyfore..

Không được xem lại tại www.*****************. Các crk khác cũng có ở www.crackzplanet.com, www.**************.vn/diendan.

Các bác cứ thử các phần mềm đuôi .jar cũng như các phần mềm của máy S80 như N9300 và N9500 đi. thực ra powerfile, switcher, fileguard, sms assitant đều là phầm mềm của máy S80 chạy được trên S90 mà.
    Nó bảo "file compatible may not work" nhưng cứ cài kệ nó là chạy thôi.
    Game này chắc có rồi

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.