Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    lâu quá kô xài đến app này,em gửi lên đây mã số của các dịch vụ nhắn tin quảng bá để anh em cài thử xem nó có họat động kô?
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cellbroadcast thì bạn cứ cài bình thường các topic của mạng. Tuy nhiên bạn phải để chương trình ở chế độ reception on và luôn cho chạy chương trình. Số của các dịch vụ là: 000, 010, 024, 025, 040, 058,...
    Còn explode arena thì bạn tìm về trước, cuối trang 108, tôi có hướng dẫn đó!
    maidinhtai thích bài này.
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Vỏ xịn chứ bạn? Tôi cũng sẽ thay bộ vỏ mới cho con dế của mình khi bà chị cầm đi công tác về. Hì hì. Mầu đen nhìn ấn tượng hơn đó. Suốt ruột quá, còn gần 3 tháng nữa bà ấy mới về. Hip!
    Rgs,
  4. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Vỏ máy bạn trầy à! Đơn giản thôi, chỉ 80.000 đồng + vỏ máy cũ + 1 ngày xa máy bạn đến 53 pasteur Q.1 nhờ anh em ở đấy tư vấn cho màu đẹp và hợp sở thích bạn!
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Tất nhiên là vỏ xịn vì là vỏ cũ của bạn được trang điểm lại, cách làm khá chuyên nghiệp nên rất là đẹp, còn hơn cả vỏ cũ ấy chứ! Ở HN mình nghe bạn bè nói cũng có vài chổ làm dịch vụ này, bạn tìm thử xem!
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Oé, là vỏ của mình tân trang sơn tút lại mầu hả bạn. Như vậy liệu kô biết có đẹp như mới được kô vì vỏ của mình cũng hơi xước ở các góc 1 chút roài.
    Bạn nào biết ở HN có chỗ nào làm kô chỉ giúp cho ngộ với.
    Thanks các bạn nhiều nhiều.=D>
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    có huynh nào xài thử cái ad-15 chưa vậy? gắn vào nghe ngon không? để có gì em làm 1 cái luôn :D :D
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng bản mới rùi mình đang đinh gửi vô riengcho77 thì bạn pót lên rùi nếu ai đang sài bản cũ chỉ cần cài đè vô là ok ko cần key nữa ,bản này chạy lẹ hơn bản trước á, mình gửi vô riengcho77 luôn :D
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    em vừa mới mua 1 cái vỏ ở đó đây. nói chung với giá 20ng thì không thể đòi hỏi gì hơn nhiều. cây bút cắm vào lỏng le, cắm bút xịn của 7710 vào cũng vậy vì do cái chỗ cắm viết nó làm rộng hơn kích cỡ của cây viết. chỉ sợ vài hôm rớt mất viết thì :( màu thì cũng đẹp nhưng nhám quá, không trơn láng như cái zin 7710 của Nokia. nói chung với giá 20ng thì vậy là được rồi
    àh, mà anh Honeyz mua hồi nào vậy?lúc em ra hỏi chỉ có cái màu trắng và màu xám đen, không có màu đỏ như anh nói
  10. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Có ai biết chỗ nào bán vỏ Silicon cho 7710 ko nhỉ? Để bảo vệ con 7710 chứ, đụng chạm một cái, xước xót lắm
    Bạn nào biết nhắn PM cho mình nhé, cái vỏ silicon giống như vỏ Ngage ấy! Cám ơn nhiều