Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    coi lại sao nhé pin mình để cho nó hết cạn luôn bị tắt nguồn luôn mới cắm sạc chỉ mất 2tiếng mấy à,mình để luôn 3 tiếng chứ chưa bao h đến 5,6h khi đầy nó cũng kêu bíp
  2. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Hic, thanks mọi người nhiều, để em coi lại xem sao, hic hic hic, chắc cái sạc nó bị hư, pin vẫn ngon lành mà
  3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    đúng rồi, bạn xem lại sạc đi, mình để cạn sạch pin máy nó báo mới sạc, cũng chỉ 2h~2h15ph thôi. khi đầy máy nó kêu bíp để báo.
    nếu còn bh bác mang con sạc lên Nokia bắt nó đổi cho con khác.
    good luck bro
  4. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Bạn có thể đến cửa hàng dtdd Bích Ngọc, 196 Trần Phú Q5 để nhờ unlock, tốn chừng 20-30ng là cùng, hay nhờ ai xài Nokia 9210i unlock dùm
  5. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    các bạn muốn mua miếng dán màn hình thì ra cửa hàng bán vỏ ở hùng vương mua luôn nha chỉ 20k mà thui cửa hàng trường tín thì phải 81a hung vuong
  6. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Máy mình còn BH chính hãng, nhưng nhìn lại cục sạc tem nokia bị vát mất 3/4 :) Ko biết như vậy còn đổi được ko nhỉ? Mình nghĩ là ko được:D
  7. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Pin chỗ Hoang Bao thi k biêt thế nào, chư hôm trước mua 1 cục pin lô ở khu Hùng Vương co 50k thôi nhưng dở lắm, xài chưa được 1 ngày đã hết, cục pin nhẹ hều chứ không năng tay và chắc cú như pin zin. Nếu bạn nào mua pin lô mà xài khoảng 2 ngày thì hú anh em nha. Cảm ơn nhiều.
  8. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    thế xui cho bác rồi, quả này phải mua cục sạc xịn của nokia, hình như là AD-1 hay sao ấy. cái sạc bình thường là sạc nhanh AD-12.
    ở HN ko có bán nên mình ko mua được, với lại đắt quá, 300K thì phải
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to a Cương and các bro : máy e để chế độ chụp hình 3 sao cái thông số ở dưới 3 ngôi sao lên tới 700 mấy 800 ,còn 2 sao thì lên tới 2000 mấy
    máy của bạn e thì thấp hơn nhìu 3 sao có 200 mấy còn 2 sao 700 mấy à
    vụ này ko hiểu nhờ các bro chỉ giáo
    thank all :hug:
    còn kho theme của mình dung lượng trong zip là 21.7MB 47 cái :D
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    2 sao và 3 sao là để chọn chất lượng ảnh chụp ;khi để 2 star thì chất lượng ảnh chụp trên trung bình [640.480],3 star cao nhất [1280.960]củng tốn dung lượng nhiều ...số báo cho ta biết số lượng ảnh còn chụp được theo bộ nhớ máy hoặc thẻ
    zazaza thích bài này.