Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Ko phải đâu!! Hì hì, cái này mình lang thang trên mấy trang rao vặt tìm thôi, đọc cũng vài ngàn cái tin rao vặt trong 4 trang rao vặt mới tìm ra nó đó :)
    :hit: KO BAO GIỜ GHÉ THEGIOIDIDONG LẦN THỨ 2 NỮA :hit:
  2. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Cho em hỏi có chương trình nào nhận chữ viết tay thành chữ cho 7710 ko nhỉ? VD: mình viết chữ a, trên màn hình hiện lên chữ a luôn, có soft này thì 7710 thật tuyệt vời

3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    đang giải lao giữa hiệp hỏi zazaza cái
    mình làm như sau:
    xóa 3 cái file đó đi
    chuyển ngày về 01/01/2006
    cài 2.76, crack, play 1 lúc
    cài 3.11, phải cài 2 lần mới thấy hiện trên desk, vào chơi 1 lúc
    chuyển ngày về hôm nay
    restart bằng taskspy
    cài 3.21, cũng phải cài 2 lần mới thấy hiện trên desk, nhưng khi vào nó vẫn đòi register
    chẳng hiểu sai bước nào nữa, nhờ zazaza xem dùm cái
  4. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Mình cũng làm y chăng như vậy đó, cũng ko được, làm lại đến 4 lần, chán, chẳng làm nữa, chờ gã zazaza trả lời xem sao

5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trùi ui tui làm có 1 lần à là ok rùi
    thôi h mấy bạn cài ngày hệ thống lại là 1/1/2000 đi nhé rùi làm từng bước
    - xóa hết SM cũ , xóa 3 file đó , cài ngày lại ,Restar máy
    - cài 2.76 cr2ck coi 1 chút , cài đè 3.11 coi nhìu chút :D
    - cài lại ngày hiện tại restar cho chắc ăn rùi cài 3.21 là ok
    chúc thành công mình cài cho 2 cái rùi chạy vô tư
    to jutice : mình ra BNgọc nó nói luôn miếng dán 50k vỏ 70k mình khỏi trả giá biến luôn , ra 81A HV nói đúng giá sỉ luôn vỏ 20 ,dán 20 hết 40k mà máy h thành màu đen nhìn đã thiệt :D con nhỏ bán hàng cự nự nói là ko bít ai tung lên mạng giá bán sỉ của nó làm nó lỗ mà ko dám bán giá khác vẫn phải giử giá 20k , há há vậy là có lợi cho a e 77 mình wá :D
  6. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    ko hiểu conank muốn nói soft gì, còn 7710 có 2 chế độ nhập ký tự, 1 là qua bàn phím ảo, 2 là nhận dạng chữ viết tay. trên cái bàn phím ảo nó có nút chuyển mà, bạn thử xem kỹ lại xem
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cám ơn bác, hôm trước lúc mới biết tin chỗ đó bán em ra mua 1 cái vỏ màu đen rồi. bữa sau phải ra mua miếng dán và vỏ màu đỏ nữa. ở đó còn màu đỏ không vậy bác?
    à, lúc em mua máy 7710 có sẵn miếng dán rồi nhưng bị trầy nhiều quá. bây giờ muốn thay cái mới nhưng cũng chẳng biết rõ về miếng dán 3 lớp ấy. bác chỉ em cách dán được không? nó có vừa kích thước với 7710 không hay phải cắt?
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    còn vỏ đỏ nhưng xấu lắm màu đen là đẹp nhất nhưng hết hàng rùi :D ko bit nó nhập chưa còn màu trắng nhìu lắm
    to conan: trong bàn phím nhập liệu có 2 chế độ mà 1 là chử 2 là nhận dạng viết tay mà
    mình mới dow cái soft này cũng nhận dang viết tay vô riengcho77 lấy sài thử coi ha
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cứ nói là bán cho miếng dán 7710 là ko phải cắt j cả vì nó làm cho 77 mà còn cách dán nó có hướng dẫn trong đó luôn , tốt nhất là bạn làm vầy nha
    -tháo miếng dán cũ ra , lấy băng keo dán màn hình rùi lột ra làm vệ sinh á, nhớ là dán rùi lột ra chứ đừng kéo băng keo nha làm như vậy sẽ để lại 1 phần dính của băng keo trên màn hình làm lại nữa mất công
    -vệ sinh xong lấy miếng dán ra trên miếng dán có 2 miếng giấy ghi số 1 và 2 ,bạn lột 1 chút phần số 1 á rồi đặt vô màn hình sao cho cân đối nhé rùi kéo nhẹ cho nó dính hết
    -sau đó miếng giấy số 2 nằm ở trên và bạn lột nó ra luôn là ok
    nói dài dòng vậy chứ mua về nhìn vô là làm đc liền à
    phù mệt wá :D
    chúc thành công
    còn caubengaytho va conan cài đc SM chưa ?
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hôm bữa lò mò xem ebay,thấy thằng kia bán bao da cho 7710 đeo hông, nhìn cũng ngầu lắm mà nó bán ở Us thôi. giá hình như là 5$ thì fải. em up hình len cho các anh xem thử