Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Cái này gã zazaza cho mình xem rồi, đây nè, có cả bút nữa, bạc nhé: 11.99$/3 cây, đẹp mê ly, hình như có ship về VN, không biết bên hội mình có ai rành mấy vụ ship này ko nhỉ, ặc đẹp quá đi mất:
    http://sfplanet.zoovy.com/product/S47?META=bizrate-S47
  2. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Hì hì, cám ơn, mình đúng là newbie :D, ko chịu tìm kỹ, nó ở ngay góc cuối bàn phím chứ đâu, nhận diện tốt các chữ cái, trừ chữ i, ko cách chi viết ra được, toàn lộn với chữ l, có ai biết ko??
  3. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Hình như nó có phần dạy cho máy hiểu mình đánh chữ đó muốn dạy chữ a theo kiểu của mình thì phải viết đúng kiểu của mình nó mới hiểu, dạy đánh chữ i theo kiểu của mình là được thôi. Vào control panel>pen input setting>trainning rồi sau đó chọn ký tự mình muốn dạy cho nó là được.
    thân..
  4. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Caubengaytho ơi, có ad15 chưa? mình ghé cửa hàng mấy lần mà k gặp???
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    trời, mình vẫn thường dùng cách viết chữ bình thường mà. gõ chữ i thì cứ 1 nét nhỏ sổ xuống rồi chấm nhanh lên trên nét sổ đó, ra chữ i một cách dễ dàng mà
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    còn vụ ebay thì phải có tài khoản trong paypal mới mua được. mình có thẻ visa debit nhưng paypal không nhận tiền từ tài khoản trong ngân hàng Việt Nam. vấn đề này nghiên cứu lâu rồi nhưng không mua được mặc dù trong ebay có nhiều đồ chơi cho 7710 lắm
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    uhm , mấy trang nước ngoài ko chịu chơi thẻ từ việt nam, nó sợ thẻ ăn cắp mà. điều mình càn6 là mang hình này ra cho mấy chỗ may bao da, ko boết nó chịu may theo mẫu này ko nữa
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bác cầu kỳ thế, dùng tạm đi vậy.
    Chị gái iem đang ở Thụy Sỹ, phải nhờ bả mua cho cái bao da xịn vậy, đang định nhờ mua hộ cái Nokia Receiver, kô bít ở bên đó có kô?
    Rgs,
  9. ct85

ct85 Guest

các bác cho em hỏi, em chơi mấy trò pico xong thì máy nó báo memory full,ko thể nào vào được các chương trình khác,cũng không thể nào tắt được máy,chịu không biết làm thế nào đành phải tháo pin ra vây,hix,bác nào biết chỉ em với, thank:hug:
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này nói nhiều rùi mà bạn. Với các file ROM Pico có dung lượng lớn hơn 3M thì kô tài nào chơi được. Full memory ngay lập tức. Đừng ham bạn ạ, trò nào lớn quá thì bỏ qua bớt đi vậy.
    Rgs,