Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    tui cũng đang xài cây 77, nhưng chơi cái Pico chán quá, có ai bít chương trình nào giả lập GBA ko, chứ cái GoBoy là giả lập GBC chơi chán chết...
  2. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    AD-15 mình dạo qua 1 số nơi mobifun, forum mình, raovat... thì đồ xịn thấy nhiều đứa rao từ 200-350K chẳng biết đâu mà lần. còn đồ tàu thì như bạn bảo đó, có vài chục ngàn.
    Chuyện giả lập ý, vì chip của 77 chỉ có 150Mhz còn thấp hơn so với nhiều máy dòng s60 khác về xung nhịp thì ko hiểu giả lập được có chơi được ko nữa???
    ko biết CPU của GBA là bao nhiêu nhỉ
  3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    1 thời gian đeo con 7710 bên hông giờ thấy đau hông quá, 1 là nó to, 2 là nó nặng, giờ em chuyển qua dùng bao da đi kèm, hơi khó chịu tý, nhưng đỡ đâu hông
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    7710 từ khi nâng cấp lên phiên bản 4.10 thì camera tăng độ phân giải từ 1.0 megapixel như ban đầu lên thành 1.3 megapixel nhưng coi bộ độ sắc nét của ảnh chụp vẫn như vậy, chỉ có kích thước ảnh là tăng
    còn quay phim thời gian tối đa là 59'59'' hay là quay hết dung lượng bộ nhớ (như quảng cáo) vậy mấy bác? sao máy em nó chỉ báo là 59'59''?
  5. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Thế thì thừa ra cái bao da đeo hông hả. Để lại cho tôi đi. PM lại cho tôi nhé. Thanks. Cái bao da này HN mua ở đâu ấy nhỉ.
  6. gianhodammau3

gianhodammau3 Thành viên

Được Like:
    2
    7710 chay lên 4.10 bằng tẳng nào dậy mấy pro.chỉ em với
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    em vừa mới mua miếng dán màn hình nè bác zazaza. sao công đọan dán băng keo màn hình gì đó coi bộ ghê quá. dán lỡ mà nó dính keo vào màn hình thì mắc công dán tới dán lui nữa. lột miếng cũ ra chắc màn hình cũng sạch. ngoài ra còn kèm theo miếng vải chắc dùng để lau màn hình trước khi dán.
    à, chỗ 81A có vỏ màu đen rồi đó, mới về một đống vỏ đen luôn. màu đỏ thì hết rồi, màu trắng thì còn vài cái
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    làm gì có chuyện 7700 mà 83g? nó viết nhầm đấy. 183g cơ. các bác không tin thì vào www.nokia.com.vn mà xem. vào phần sản phẩm rồi lựa 7700. trong đó có thông số CHÍNH XÁC của tất cả các loại Nokia
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    183 g nha bác:)
  10. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Hổng hiểu ý bạn muốn hỏi về cái gì????
    up lên 4.10 thì ra tiệm, khoảng 100K, còn BH chính hãng như tui thì ra Nokia Care FREE :D