Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    kiểu format 2 [dùng 3 ngón]này đúng theo sách hướng dẩn và đã được anh em đưa lên lâu rồi...nhưng trước khi format nhớ backup vào thẻ,sau khi format xong còn restore lại,chứ kô là phải cài lại mệt nghỉ nhé!
  2. ruaheo305

ruaheo305 Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn tui ơi , tui củng là thành viên mới trên forum,sao tui thấy trên này nói là có vỏ đen tui đi tìm hoài mà ko thấy ha,hay là hết hàng,ai có chương trình kobe bảng full thì chỉ giùm nha
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    vỏ đen mới về hôm kia mà. hôm thứ 3 tôi ra chỗ 81A Hùng Vương để mua miếng dán màn hình thì thấy nó mới về vỏ đen mà. vỏ đỏ hết rồi, trắng thì còn vài cái. hình như màu đen là đẹp nhất trong 3 màu thì phải
    còn chương trình Kobe gì đó thì hình như phải mua 50.000 mà, dùng chung soft Kobe của dòng S80
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Troài, nghe các bạn đua nhau đi tìm vỏ đen dữ ha. Bạn nào xài vỏ đen chụp cái hình up lên cho anh em xem tí nào. Tớ thì nghĩ dùng vỏ đen chưa chắc đã đẹp bằng vỏ xịn vì như O2 mini vỏ đen nhìn chán ốm.
    Còn chương trình Kobe thì chắc chắn phải mua bản quyền roài. Bạn vào www.kpdonline.com để xem hướng dẫn nhé
    Rgs,
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    vỏ đen là vỏ lô mà ,sài vỏ lô cho đỡ tiếc vỏ zin thôi nhưng sài cũng đẹp lắm
    rất vừa vặn
    còn format máy thì mấy trang đầu có chỉ hết rùi mà làm cách nào cũng hiệu wả như nhau mà
    caubengaytho & conank cài đc SM chưa?:D
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    Smart Movie phiên bản 3.21 là để hỗ trợ cho S60 3rd như 3250, N91, N72.. mà. còn về phần SM trong package 3.21 thì cũng như 3.13 thôi à
    các bác muốn biết thông tin chi tiết thì vào www.lonelycatgames.com mà xem phần HISTORY VERSION là sẽ rõ. cái 3.21 nó cũng không khác gì 3.13 đâu, lại khó crack hơn nữa. 3.13 là hỗ trợ cho S80 và S90
  8. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Quan trọng

Đi đến đâu cũng thấy dấu chân của bác Cuongnx7.

Xin hỏi các Bro là có cách nào tạo, thêm ICON vào 7710 hay không? Trong máy cũng có vài cái để có thể thay đoi nhưng mà quá ít , trong khi đó thì các chương trình JAVA thì quá nhiều.
  9. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Hôm bữa ra mua 2 cái vỏ, 1 trắng, 1 đen, mua về thì chỉ có cái vỏ trắng là xài okie, còn cái vỏ đen thì phần cảm ứng để nhận thẻ phía sau không ăn, vì vậy nếu anh em ra mua vỏ lô nhớ gắn nắp phía sau vảo kiểm tra thử xem nó có nhận thẻ không nhé.
    À, còn nữa, mấy cái vỏ lô thì phần nút bấm để tháo vỏ sau rất dễ bị gãy, gở phài cẩn thận nhé, chứ không được mạnh tay khi dùng vỏ zin đâu!
    sgman thích bài này.
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Rất đúng! Hồi chiều tôi cũng ra mua một cái đen, về mới gắn vào, tháo ra có 2 lần thì cái nút bấm gảy tiêu rồi. Vả lại vỏ nhìn xấu quá các bạn à: xét về mặt vừa vặn thì tôi cho 9 điểm, nhưng màu sơn nhìn xấu quá, y như con O2 lông chuột, chất lượng nhựa thì kém quá 4 điểm là cao lắm rồi! Sau lưng vỏ không có chử NOKIA. Cái bút thì thiếu mất miếng thép trên đầu,...Nói chung là chỉ 20.000 thì vậy cũng khá rồi. Phải chi nó chất lượng hơn, giá cở 50k thì tốt hơn!
    À mà miếng dán chỉ còn có 15k thôi! rẻ thật!
    To Namfat: Bạn thích xem thử thì hình nó đây! Thua xa con vỏ zin mình đem sơn lại!

Các file đính kèm: