Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    blue soleil của kimquypticc post lên riengcho7710 chỉ hiện tiêu đề còn dòng dưới chắc là link kô đọc được em gửi lại nhé?bản full phải kô em?
  2. indiadivx

indiadivx Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks anh Quy đã cố vấn.

Em tìm ra cái back panel sensor rồi. Card không đọc được cũng do chú này. Cái vỏ dỏm, nam châm không đủ nhạy để kích hoạt máy nhận card anh Quy ạ. Em lấy cái tuốc nơ vít chích đầu nó vào cái ô vuông sau lưng máy thì nó nhận card !!! :D Thế là hí hửng gọt miếng nam châm đặt vừa vặn vào cái ô vuông đó, thế là đọc card ngon ơ :p

Cheers.
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh còn dư miếng nam châm nào thì cho em xin với :D máy em cũng bị tình trạng tương tự, lúc thì đọc được thẻ, lúc thì không. ngay cả khi nó không nhận được thẻ em gắn cái vỏ zin vào nó cũng không nhận được thẻ:(
  4. indiadivx

indiadivx Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ra Nhật Tảo xin người ta cục loa bỏ đi ý :D Nguyên một cục to ùynh tha hồ mà cắt gọt :p Ngại đi kiếm thì mình còn nè , offline cafe đi anh em 7710 ui.

Cheers.
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Em định đưa nó vào hộp thư cho tiện lưu trữ và sau này anh em dể down nhưng tới 28M nên không gửi được. Thôi để cắt nhỏ ra vậy!
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này bạn cài bộ PC Suite để sử dụng nhé. Tuy nhiên tốt độ copy cũng khá chậm. Copy khoảng 10MB mất khoảng 3-5p, chậm hơn rất nhiều so với việc cho thẻ vào đầu đọc thẻ. Nếu chỉ copy các file nho nhỏ thui thì được.
    Mình vẫn dùng song song cả đầu đọc thẻ và cable.
    Rgs,
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    AD15 xịn 250k còn lô thì cỡ 30k ,gọi và nghe =AD15 chưa thử ,còn nghe nhạc thì ok
    - bạn chế sao á (học hỏi :D)
    - club77 mới off đc hơn 1 tháng thì phải , các pác có mún off nữa ko
    hình như lần này thành viên tăng nhìu thì phải :D wá đã
    - các bro old cho ý kiến đê e cũng mún họp mặt a e ta wá lần này uống cf cũng đc :D miễn là gặp mặt a e ,những ai lần trước đi ko đc lần này gặp luôn :D
  8. khoathua28

khoathua28 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn lam ơn chỉ giùm cách Reset may nokia 7710, cảm on nhieu!
  9. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cài TaskSpy. Dùng chức năng Tool > restart device!
    Còn muốn format thì *#7370#; *#7780# hoặc dùng cách 3 phím: Xem mấy trang trước!
  10. HUNG GAU

HUNG GAU Thành viên

Được Like:
    0
    mấy anh ơi, cho em hỏi jar 3.5ly mua o dau. em dang o hcm