Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. mer

mer Guest

thanks cuongxn7 nha, mình đang dùng 02.08.1 để chiều lên nokia update cái mới.
    Muốn set background thì phải trở về màn hình deck, chọn Display -> set background image...trong phím chức năng
  2. shogunr125

shogunr125 Thành viên

Được Like:
    57
    bạn mail cho mình, mình sẽ gởi cho bạn một số themes chọn loc, rất đẹp. Mình không thể up lên được, vì mình sợ mấy anh em nói mình đã có rồi mà up lên làm chi nữa!

3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn có thể cho biết ở TP HCM có nơi nào cài firmware v4.01.00 không?xin chỉ giúp,cám ơn nhiều!
  4. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - bạn o ngoài màn hình chính chỉnh wall cũng đc vậy. ấn menu xuống là có set wall đc.
    - Còn bác shogunr125 có thỉ up lên đi. Miễn là có sự chọn lọc đc rồi.
  5. ngocquynh065

ngocquynh065 Thành viên

Được Like:
    16
    Up lên đây luôn đi bạn ơi . Anh em chia sẻ với nhau là chính . Nếu có rồi thì mấy Mod sẽ del mà . Up lên đây nhé
    RedStar thích bài này.
  6. zamata

zamata Thành viên

Được Like:
    1
    loa 7710

Các bác dùng 7710 cho em hỏi:
    Không biết âm thanh của 7710 có hay bằng P910 không nhỉ. Hai con này bằng tiền nhau nên em đang lưỡng lự quá không biết lấy con nào. Các bác cho em thông tin nhé!
    RedStar thích bài này.
  7. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Loa của 7710 rất hay đặc biệt là Bass.Nếu nghe bằng tai nghe thì hết sẩy luôn...
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Đã vậy còn xem film,hình ảnh hết ý luôn.. màn hình 640.320
    RedStar thích bài này.
  9. hateu2k

hateu2k Thành viên

Được Like:
    2
    Thông tin không còn chính xác.
    RedStar thích bài này.
  10. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Oh, lúc đầu Nokia xếp 7710 vào dòng Multimedia nhưng chắc do chip chậm nên giải mã Video hơi kém nên nay đã xếp vào dòng Office. Tuy vậy nhạc của Nokia 7710 theo tớ vẫn tốt, chỉ tiếc là không có 2 loa không thi ra Stereo rồi. Có bác phần cứng nào đủ khả năng đú thì có thế cấy thêm 1 loa nữa. Trong máy khoang trống vẫn còn dù rất bé.
    RedStar thích bài này.