Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. AnhDuc5976

AnhDuc5976 Thành viên

Được Like:
    1
    Phim hay thì gởi lên riengcho7710 đi bro. Chia sẽ cho anh em xem với.=D>=D>=D>
  2. indiadivx

indiadivx Thành viên

Được Like:
    0
    Tối qua mình convert film "F i n a l D e s t i n a t i o n 3" (chống net-spyder) bằng cái của quỷ Smartmovie Converter 3.xx , frame rate thì bị hụt, chất lượng tệ, vỡ hạt tùm lum tè le. Bạn dùng chương trình "Conver véion3.20" là cái gì vậy , vui lòng cho biết rõ tên tuổi cái. Mình lười không muốn làm kỹ càng nên quăng cho automated applications nó handles the job.(Còn mình thì đi ngủ để sáng hôm sau dậy có một tá phim coi he he).

Chừng nào các bác nhà mình mới tính chuyện ọp lai một buổi hỉ. Đề cử quán Zenta ở Mạc Đỉnh Chi, đối diện ACB bank.

Cheers.
  3. bigmaple81

bigmaple81 Thành viên

Được Like:
    14
    các bác ơi, mình có con 7710 chẳng hiểu ai nghịch cái gì mà chỗ biểu tượng ống nghe điện thoại lại bị gạch chéo, các thông tin như thời gian cuộc gọi trước đây hiện ra khi thực hiện cuộc gọi thì nay không thấy đâu. Bác nào chỉ mình cách khắc phục với. Chân thành cảm ơn nhiều!
  4. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    rất hợp lí, nhưng tui không dùng tai lô, vì tai lô cho ra chất lượng mono, tui sử dụng tai zin, cắt bỏ 2 cái phone của nó, hàn vào cai jac 3,5li đầu âm, thế là nghe được, gọi được, FM được, nhạc thì tuyệt vời, chưa thấy cái AD15 ra sao, nhưng tui nghĩ là hơn hẵn về tính năng, nếu có đi off thi tui cầm theo de anh em tham khảo, về nhà chế mà dùng, đỡ tồn tiền mua AD15...(lấy tiền đó bao tui uống cafe...)
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    biểu tuợng gạch chéo ống nghe điện thoại có thể là do đã chỉnh trong phần PROFILES bạn để chế độ Silent rồi. còn phần hiển thị thông tin sau cuộc gọi thì bạn vào phần mà bạn gọi điện thoại ý, nhấn nút ở giữa bên trái, chọn setting, rồi chọn other setting, đánh dấu vào cái summary after call
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh cho xin chương trình để convert với nhé, cả k*ygen hoặc cr*ck nữa nha
    anh có thể hướng dẫn thông số để convert và cách để convert luôn nha
    cám ơn anh nhiều
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh send vào riengcho7710 chương trình convert nha anh, cả k*y và các thông số để convert luôn nha anh
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hú hu, nếu anh em ủng hộ, em post film do con paris hilton đóng : :d :D, film a night in paris đó. làm nổi đình nổi đám luôn . hì hì, em nói vậy thui, còn nội dung các anh tự tìm hiểu hen, mác7 công mod del bài của em vì đăng bài xx nữa. hix

anh em ủng hộ thì em covert xong rồi up lên
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    Paris Hilton thì quá ư là nổi tiếng. bác convert cho chất lượng rồi up lên nha. nhanh nha bác, ủng hộ bác đó
  10. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Hà hà, vậy là bạn giống mình hồi mới bắt đầu Convert bằng SM rồi :D, tìm về trang 33-49 trong chủ đề này sẽ thấy hướng dẫn cụ thể convert bằng SM. Kiên nhẫn chắc chắn thành công, hic , mình mất 13 lần thất bại mới thành công đó:D Đã vậy chuyển qua 7710 bằng bluetooth nữa chứ, chờ dài cổ luôn

Mấy hôm nay bận kinh khủng, ko post lên được, mấy ngày nữa rảnh rảnh mình post lên, đoạn phim mình convert từ phim "Ỷ thiên đồ long ký", đoạn 6 phái đánh lên Quang Minh đỉnh, Trương Vô Kỵ wuýnh uỳnh uỳnh mà ko bị giựt. Mình chỉ convert MEDIUM thôi, full bị cắt mất đầu :D