Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Ặc ặc, gã zazaza này, hồi đó ngày nào tui cũng chat với ông sao ông ko chỉ cho tui cái phần mềm này.
    À à, hiểu rồi 3.20 :D :D, ông cũng xài SM luôn đúng ko?????
  2. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66

bạn covert xong up lên bên riengcho7710@gmail.com nha . pass là 77107710

có bác nào ủng hộ film ko nè. em up lên, nhiều nhiều ng mới có hứng chứ . he he
  3. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    làm thế nào để format dt nokia 7710 . Xin giúp tui với. xin chân thành cảm ơn
  4. cuongphupt

cuongphupt Thành viên

Được Like:
    0
    bác nao` biết ở HCM chỗ nào bán phụ kiên(vỏ,jack,tainghe..)cho 7710 không? chi giup em vơi' !!!
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    việc format máy anh em đã có nhiểu bài post hướng dẩn chắc bạn ngại tìm nhưng thôi tôi củng hướng dẩn lại lần nửa cho bạn nắm...trước tiên backup qua thẻ mmc các dử liệu trong bộ nhớ máy[từ desk bấm menu chọn tools>backup ] sau đó restart máy hoặc tắt máy tháo pin ra ,10 giây sau lắp pin đậy nắp lại,mở nguồn lên khi thấy chử nokia xuất hiện dùng 2 ngón nhấn và giử 2 nút giửa và cuối bên trái liền sau đó ấn và giử tiếp nút giửa bên phải,khi thấy màn hình chuyển sang màu đen và hiện ra chử hỏi format kô? bấm nút trên cùng bên phải để tiến hành format máy,khi lằn xanh trên đỉnh màn hình chạy hết qua bên phải là xong...
    lần sau bạn chịu khó tìm đọc lại các bài anh em đã post lên đây để tìm hiểu thêm về 7710... có gì chưa hiểu cần hỏi thêm cứ post lên,anh em nào biết họ sẻ hướng dẩn và bấm nút thanks trong bài của họ,đừng dùng lời xin chân thành cảm ơn hơi quá
  6. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Bạn có sách hướng dẫn của nokia cho 7710 thì có thể đọc trong đó, rất dễ thực hiện (bạn xem trang 144 trong sách hướng dẫn)
    À em có võ silicon cho 7710 rồi đấy, đẹp lắm, nhưng chỉ còn vài cái lát tối em sẽ up hình lên cho, giá cả là 77.10 ngàn :D (quên, em ở HN)
    conank thích bài này.
  7. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa, em ở HCM =(( . Hôm trước có bạn đăng ở HCM mừng quá, hỏi ra thì... có nhưng hết hàng rồi, đặt trước mới có: cũng 70K. Làm sao đây????

cau be ngay tho đăng hình sớm nhé,
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    xài vò lô có 20k thôi mà. trầy thì mua cái mới. vỏ silicon làm xấu thêm cho con 7710. hôm trước ở siêu thị Sài Gòn thấy có bán đó, không biết hôm nay còn không nữa. cũng chẳng hỏi giá vì không thích vò silicon lắm
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    nếu muốn mua vỏ lô thì ra 81A Hùng Vương Q5 nha. còn tai nghe HS-3 thì hầu như tiệm điện thoại nào cũng có
  10. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Đây em up hình lên cho mọi người xem đây. có 2 loại, 1 dầy hơn, 1 mỏng hơn 1 chút, nói chung em tìm được cũng khó, nên ko có nhiều.
    Do em chụp buổi tối và thiếu sáng nên nó mới hơi mờ mờ (thực ra lớp vỏ của nó như thế)
    hinh bên trong là miếng bìa có hình 7710, còn khi lắp vào máy nó vừa khít, kể cả các khe hở (như mốt quần áo bó sát của các chị em ấy :D)

Các file đính kèm: