Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hì, nhìn ngộ phết các bạn nhỉ. Nhưng nói thật tớ kô thích xài bao cao su ý quên bao silicon, vướng víu, khó chịu lắm. Hí hí. =))
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Ừ! Nhưng mà không dùng bao, đến lúc có sự cố bác sẽ thấy hậu quả của nó! Lúc đó thay vỏ cũng đã muộn. Chỉ còn cách thay ruột thôi! Ặc ặc!
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mình conver phim bằng trương trình conver của SM mà, mấy bạn lên lonelycat game dow về rùi cr2ck cho nó ,phải có thêm XviD nữa thì conver mới ok,nếu bạn nào chưa có thì nói mình gửi cho ,còn mình chỉ conver funny clip thui ko có cái nào bậy đâu à nha :D ai coi thì mình gưi vô riengcho7710 cho
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn làm theo cách của a Cương cũng dc hoặc đơn giản hơn bạn vô phần gọi đt nhấn *#7370# cũng đc cách này lẹ hơn ,đỡ rắc rối hơn
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đại ca :D mấy a e mới thèm off kìa đại ca :D đại ca cho ý kiến đê e lúc nào cũng sẵn sàng :D
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bác ở trong HCM đừng có nói đến off ọt tụi HN em lại bực mình. Chán, suốt ngày off!
  7. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Thế có bác lào lấy vỏ silicon ko?
    quên số của em là 0983137701, có gì sms cho em
    tình hình tháng 8 thiết kế vụ off ở HN chứ nhỉ, bro nào có máu mặt chủ trì đi, em xin luôn 1 suất
  8. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Chính xác là như thế, em đồng ý 100%. Vì vậy em mới săn bao silicon chứ. Em ở HCM nên đang suy nghĩ :D. Nói chung nếu ở HN mà chuyển vào HCM thì cũng có nhiều vấn đề nhức đầu, nhất là bưu điện VN hên xui lắm, bảo đảm vẫn còn hên xui :D
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    có gì mà bực mình và chán hở chú!anh em ta gặp nhau trên này thường xuyên thì thỉnh thoảng củng phải gặp nhau ở ngoài đời để thêm vui vẻ và thân mật hơn,có thêm bạn bè chứ...anh em ở ngoài ấy củng nên tổ chức gặp nhau 1 lần cho khí thế đi....
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    oh yes, nên có buổi of ở cả 2 miền. vậy mới khí thế cho 7710.

à, em up paris hilton lên rồi đó , anh em lên ủng hộ nha . nếu thấy đúng là paris hilton thì thanks em 1 miếng . hì hì .
    riengcho7710@gmail.com 77107710
    trong mcụ draft đó , bấm vào file down, dùng IDM hay flashget tiện nhất thì có thể resume lúc nào cũng đc----> lợi thế của gmail