Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. HUNG GAU

HUNG GAU Thành viên

Được Like:
    0
    anh em ơi, em định tập hợp phần mền thành 1cd cho thàng 77 đó, anh em nào ủng hộ liệt kê phụ em nha.=D>
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    À, vấn đề chỉ là tức khí nghề nghiệp thôi bạn à. Mình là dân IT chính gốc mà kô làm được vụ này thì bùn cười thiệt. Đã down lại đủ 5 phần nhưng vẫn kô extract được. Bó tay roài.
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mình vẫn ko extrac dc ,e đã dow winace rùi cũng ko đc luôn a Cương ui
    e gửi lên riengcho7710@yahoo 1 số funny clip rùi a e nào thích phim vui thì vô lấy nhá
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    me too:p
    1 số fim mình gưi vô riengcho77 ko có tiếng ,ko đc nét cho lắm thì mấy bro cũng đừng làm j máy mình hết nha tại fim gốc của nó cũng vậy chứ ko phải do conver chúc vui:D
    off off off off đê :D
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    film vui thì em ủng hộ hết mình, nhất là hài Việt Nam cũng vui lắm. nếu file gốc là phim màn ảnh rộng thì khi convert cho 7710 ở chế độ full nó không bị mất góc là mấy, xem tuyệt lắm. em đang kiếm máy file film nào đẹp mà màn ảnh rộng để convert cho mấy anh em ở đây xem thử
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ở trong riengcho7710@yahoo.com gần như đầy đủ tất cả những chương trình cho 7710, tuy nhiên cũng có vài cái không chạy được đâu. bạn chép thành CD làm gì, không có nhiều tới mức để chép thành 1CD đâu
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cho tới hiện nay hình như chỉ có 3 games 3D dành cho 7710 thì phải. 1 là Sky Force, 2 là Super Miner, 3 là Explode Arena. có anh nào biết thêm games 3D chơi đầy màn hình cho 7710 không thì chỉ em với. em rất khoái chơi games 3D nhưng 7710 theo em biết thì chỉ có 3 trò này. các bác ơi trả lời giúp em nha
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    nó chỉ có 4 phần thôi !còn file zip là file hỏng ...chỉ cần extract như winrar là ok
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    phải cài winace để extract hả anh? hay extract bằng winrar? có cách nào mà không cần cài winace mà vẫn extract được không?
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    em down lại thử òi , vẫn giải nén ra bình thường ( có tất cả 5 files) để tối em thức úp lên ko nén cho . đang thi, hôm nay chạy lên xem tình hình thế nào, thấy nhiều người ko mở đc, hix, vậy mấy film trước em up cũng ko ít ng xem rồi . hèn chi chả thấy ai hưởng ứng hết