Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ừ đọc mấy forum nước ngoài cũng chỉ mới có 3 game này thui
    funny clip mình chưa gửi lên đc mạng sao á sorry a e nha ,mai mình gửi lại :D
    sao ko ai nhắc tới off SG hết vậy ta , các pác HN có mún off trực tuyến với a e SG ko :D
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Còn cái Noman's Land nữa, chơi cũng được lắm đó!
    còn cái vụ Off ở SG thì cuối tháng 7 đi nha! Bây giờ không rảnh!
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    phải down winace vế để extract chứ
  4. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Cảm ơn các bác nhìu, nhưng mà e tìm ở siêu thị SG rùi ko thấy bán nữa. Quầy hàng nào thế nhỉ?Topic cũng xem sơ cả rùi. Đang purchase cái vỏ silicon của một anh ở HN rao bán ( cũng trong topic này ).
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    No man land đâu phải là trò chơi 3D. nó giống như game java soccer 2004 vậy, tuy đầy màn hình nhưng chơi chán lắm
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ở quầy phía bên ngoài chỗ bán vỏ điện thoại ý. nó để cả tủ luôn mà. hôm trước thấy có vỏ silicon của 7710 và E680i mà, chẳng lẽ bán hết rồi
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    các anh ơi cho em hỏi tí. ở đây có anh nào rành về sữa chữa đồ điện tử không? em có cái kim từ điển ông anh mới cho nhưng nó bị chập chờn nguồn. nó hiện chữ lên màn hình nhưng khi nhấn bất kì nút nào thì màn hình lại tắt ngúm. em bật nút on/off chỗ gắn pin thì màn hình lại hiện lên nhưng khi nhấn nút thì lại tắt. có anh nào rành về sửa cái này không, giúp em với. em sẽ hậu tạ các anh một chầu cafe. hoặc anh nào biết chỗ sửa đồ điện tử có uy tín ở TPHCM thì chỉ em với
    cám ơn các anh các bác các chú
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    em đang up lại film đó , anh em lên down lại đi
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    up bản mà khỏi phải giải nén nha bạn. mình không có winace:)
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    vào google tìm winace down nó về cài vào là xong..sáng này anh củng làm vậy vài phút là xong,hơi đâu mà up lên down về hoài tốn thời gian em ạ