Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Anh em nào hay dùng 7710 lướt web cho mình hỏi với, khi lướt web, chỉ phóng to được đến 120%, theo mình là nhỏ, nhìn nhức mắt kinh khủng, ko biết có ai phóng được to hơn ko? Hay có app nào ko nhỉ :D. app thì chắc hiếm rồi.
    Ai biết chỉ cho mình với nhé, lướt web kiểu này chắc hư mắt quá --> đành phải xài laptop thôi
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    app thì ko có rùi :D nhưng mình thấy cũng đâu có nhỏ lắm đâu cũng ngon mà :D nhưng bạn có laptop thì sài laptop đi 77 lướt wed chỉ khi nào bí wá ko có pc thui chứ có laptop mà lấy 77 ra lướt thì :D vừa chậm vừa nhỏ ko khả thi cho lém :d
  3. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    E hỏi tí, computer có cần phải có cổng bluetooth ko và lướt thế có tốn tiền không nhỉ ? :D
  4. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Cổng Bluetooth cũng được, cap cũng được, tốn tiền hay ko... phụ thuộc vào cái máy PC xài có tốn tiền ko :D, 7710 xài ké của PC mà.
    VD: Laptop xài wifi chùa ở chỗ nào đó :D --> ko tốn tiền
    PC xài ADSL --> tốn tiền ADSL
  5. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Đúng rồi, đâu có nhỏ lắm đâu :D, ông thử lướt khoảng 4 trang đọc tin tức là muống quăng máy rồi :D
    Chủ yếu là tui dùng để đọc mấy ebook lưu dưới dạng html thôi, :))
    Thôi, đành chuyển nó qua PRC vậy :D, tính lười mà ko lười được :D
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
  7. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Vậy gud rùi, nhưng cái bluetooth nào là phù hợp cho PC vậy bạn?

Pó tay, thế có cũng như không...
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mà lại dễ bị dính virus các bạn nhé. Máy tính mình bảo vệ quá trời, nào là Antivirus, Firewall, Defender nọ kia mà còn dính virus tùm lum nữa là điện thoại.
    Rgs,
  9. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    thẻ nhớ là cái dễ lây virus hơn cả blue tooth nữa đó các bác, cả mấy file sis để cài nữa, mấy chương trình virus ko quét được file sis đâu
  10. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Mình xài bluetooth mua ở thegioididong (cái chỗ chết tiệt, bán hàng thì tốt, các thứ khác tệ hại) 200K, ở Phong Vũ bán 17$ = 272K.
    Chắc bạn xài bluetooth kết nối internet hả? Thôi, can, đừng... chạy như con rùa, màn hình nhỏ xíu, kiếm cái laptop rẻ rẻ 4T là wifi ngon lành :D