Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. gianhodammau3

gianhodammau3 Thành viên

Được Like:
    2
    RepliGo có cho 77 chưa mấy pro ơi.bác nào có post lên cho em xin vơi nha,em thích thằng đó mà tìm mải chằng thấy đâu.thank
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đâu có bị đâu em ;anh vừa convert wmv thử ! hôm nào gặp nhau nhe

lâu quá kô thấy em xuất hiện!hôm nào uống cafe nhé
  3. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Ko có đâu, thôi, xài Mobi Pocket Reader đi, chép, chép, có 6 tập Harry Potter Tiếng Việt cho Repligo luôn, mà 7710 ko đọc được. Anh em nào có dạng PRC cho mình với nhé. Cám ơn

Cái này mình chưa thử, nhưng mình convert file down từ phimtap.com (chính xác là megaupload) thì ngon lành.
    Ephim down về dạng smi thì phải, mình vẫn hay down mà, có ở tera-movie thì có 2 file, 1 là wmv, 1 là smi, cái smi là file tiếng Việt, nếu down chung 2 file thì chỉ có 1 file smi. Để hôm nào down ở ephim dạng wmv về thử convert xem sao
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    híc híc :(( hôm wa cài lại winxp save hết dữ liệu rùi cài lại ,cài xong:(( mấy cái khác vẫn còn y nguyên còn folder dữ liệu của 77 (700MB) mất tiu cứu ko đc ,từ hôm wa h buồn ko tả :((
    h lại phải dow lại từ đầu :(( ko có hòm thư rc77 chắc zazaza thành zezeze mất , 60 theme nice ko ,wá trời app , buồn wá ,sai 1 ly đi 700MB :((
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác chép cả nhạc và phim hèn gì lên tới 700Mb. nhạc và phim cho 7710 của em mấy GB luôn. còn app và games thì ít lắm. còn themes em chỉ mới thấy cái Real XP Silver và cái OSx là đẹp thôi, có nhiều icon và symbol đẹp. ngoài ra chưa thử mấy cái khác. bác nào biết theme nào có icon đẹp cho các app sẵn có trong 7710 thì chỉ em với. chứ như mấy cái theme của MU thấy không có thay đổi icon của app gì cả, toàn là icon mặc định của máy
  6. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    của tui 450MB ko có nhạc phim gì hết :D
    xin chia buồn với zazaza nhé, trước đây mình cũng đã bị 1 lần rôi.
    à quên, có bác nào muốn lấy vỏ silicon nữa ko, em cũng chỉ còn 2 cái nữa thôi
    bác puremind chắc đã nhận được hàng rồi hả, có được ko bác.
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Sao Lại mất! ZaZa nói rỏ hơn coi: máy laptop hay Destop; đĩa chia mấy patition; Dữ liệu lưu ở đâu; cài lại win là update hay format>new; nhìn chung nếu dữ liệu khó tìm lại được thì nên recover đi! 90% là được! Nếu có thông tin rỏ hơn tôi có thể giúp được!
  8. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Sao kỳ vậy ta ? Vậy để CN này em đem HDD chứa file film .wmv wa anh học hỏi, sẵn đem data wa copy cho anh luôn. Anh Cương rủ skyhorse CN wa nhà anh, 3 anh em mình cafe luôn

Anh cài nó luôn mà cũng ko dc em ơi, hic :((

Chính xác down bên ephim về vẫn có 2 file : file .wmv là nội dung, còn file .smi là phụ đề
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình vẫn convert bình thường chả có vấn đề gì cả. Mình đã thử convert film "The Mask" và "The Son of the Mask" down trên e-phim về, chạy ngon lành à. Theo mình thì vấn đề down ở đâu kô quan trọng, quan trọng là nó xài code gì cơ. Bạn Click phím phải chuột vào tiêu đề phim trên màn hình WMP, chọn Properties xem nó xài code gì thì lên mạng down về cài. Trang này chứa rất nhiều code free cho các bạn down mái thoải: http://www.free-codecs.com/
    Chúc vui
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    PC ,3 partition ,sài Get databack ,easy recovery pro 6.0 luôn rùi đều pó tay :(
    dữ liệu lưu ở C:\ , format new luôn
    riêng theme ,app cũng cả 500MB rùi còn lại là mấy thứ linh tinh nữa gần 700MB , trong đó là đầy đủ đồ cho 77 luôn ko thíu app nào cả :( chán thật
    bây h mà kiếm lại chắc phờ râu luôn