Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Format lại mà ko sao lưu qua partition khác??? hay là sao lưu rồi mà còn bị mất!!! Nếu format mà ko lưu thì đúng là pó tay thiệt rồi, chia buồn cùng zazaza :((
  2. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Chính xác là: 02.ephim.com/Date_Movie/Date_Movie.wmv?SAMI=ephim.com/Sub/Date_Movie/Date_Movie.smi

2 file: wmv và smi, nhưng tại mình để nguyên link trên down về thì chỉ có 1 file smi :D, nhưng dù sao mình vẫn convert được bình thường
  3. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Chắc bác convert với codec KLite 2.72 bản standard , bản này thì convert dc nhưng chất lượng film xấu lắm, còn bản full 18M thì convert ko dc đâu, báo Crash văng ra hoài à
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mình khuyên bạn đừng cài cái này nghe nhạc dở tệ (như con nít tập hát á),key của nó cũng ko có đâu ,phần mềm nghe nhạc sẵn có của 77 là tuyệt nhất rồi hiện tại thì chưa có cái nào wa nó đâu ,nếu bạn là member của room này thì nên đọc lại từ đầu nhé sẽ có rất nhìu kinh nghiệm cho 77 á
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    7710 có chương trình khóa máy bằng mã không các bác nhỉ? giống như bên S60 thấy có chương trình đồng hồ có khóa mã, phải nhập mã mới vào được điện thoại đó. ví dụ như mình muốn khóa máy để lỡ người khác có cầm cũng không gọi hay nhắn tin được. bác nào biết thì chỉ em với
    soithot thích bài này.
  6. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    7710 có chương trình khóa máy. Bạn vao control panel - security - sau do set autolock period, máy sẽ tự khóa sau khoang thời gian bạn đặt (lockcode mặc đinh la 12345, ban co thể thay đổi lockcode khac tuy thích). Neu ban k đặt autoperiode ma muon khóa may nóng thi bấm phím nguồn, chọn lock device. Chúc vui.
    soithot thích bài này.
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    genx, fire và lcars hồi trước mình cài thử rồi, thấy y đâu có đẹp đâu. còn cái dawn và cái winter thì để thử xem

hay quá, cám ơn bác nhiều nha. vậy mà trước giờ em không biết. vậy là từ nay khỏi ai quậy phá máy mình được rồi. em tưởng phải cài ứng dụng chứ. nhưng nếu lỡ không may mà mình quên password thì làm sao nhỉ? format lại máy hả bác?
  8. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Uh, mình nghĩ là format lại máy thôi, nhưng mà hồi đó có đọc ở đâu, có người kiên quyết khẳng định mới ghê chứ, đòi thách đố tùm lum là nếu set pass, để khoảng 30 ngày máy sẽ tự động set lại 12345 mặc định của Nokia, cái này cũng chẳn biết thực hư sao. Vậy mà cha đó sống chết nói đúng.
    S40 thì ko đúng rồi
    S60 chưa kịp thử đã bán mất Ngage QD
    S90 sắp thử :D
  9. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Có chương trình get master code mà bác, bác chịu khó search trong forum là có mà

Tốt nhất bác nên cài lại lock code, đặt pass cho thẻ nhớ, kể cả khi mình ko dùng đến chức năng auto lock, vì nếu để đề phòng có ai nghịch ngợm nó đổi mã 1 cái là tiêu
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    hình như cai master code gì đó là dùng cho S60 mà. mình cũng có nghe nói về chương trình này nhưng không biết lấy cái app của S60 cài cho S90 có được không nữa?