Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    soft nào vậy bạn ? mình cr2ck xong mang wa 77 vẫn ko dc nó báo chưa cr2ck , khi mình cr2ck thì cái code nó nằm trong máy chứ ko phải trong thẻ mình ko bít nó là file nào cả ,ct cr2ck ở máy nào thì soft chỉ chạy trên máy đó :D mình ko bít trong máy nó là file nào :D
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mọi người cho hỏi là file .mov thì có chơi được trên 7710 ko? Nếu được thì dùng cái gì?
  3. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    *.mov là file định dạng chuẩn DVD. không chơi được bằng RM và SM đâu! THế nên 7710 cũng không xơi được! Convert sang .avi đi!
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    vậy còn cái Takspy sao mình cài vào mà ko thấy biểu tượng đâu hết, vậy làm sao xài Taskspy
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cài lại một lần nữa, nó hỏi cài đè không thì yes, xong restart lại máy chắc được (nhớ là restart chứ không phải turn off rồi turn on nha!)
    MI3 thích bài này.
  6. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Như vậy mình phải cài thêm soft Restar à, mình chỉ biết on / off thôi. Có phím nóng nào restar ko? (à máy mình hiện đang cài Switcher nhưng nghe nói Taskspy hay hơn nên thử - vậy có cần un cái Sw ko?)
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trong takspy đã có luôn phần restar rùi bạn vô takspy nhấn phím giữa bên trái chọn Tools rùi restar device là ok
    chỉ cần xài taskspy và Taskman là đủ rùi ko cần xài Switcher đâu
    :D
  8. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Trời! Tháo PIN ra, lau chùi chút xíu cho tiếp xúc PIN sạch sẽ (coi như vệ sinh máy) xong lắp vào mở máy lên. Đó chẳng phải là restart sao?
    MI3 thích bài này.
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Rất khó bác ạ. Đã là thành viên của BOX 7710 thì ít ai bán máy lắm.
    Iem thấy có rất nhiều loại đt mới trông rất cools, lại nhiều tính năng thế mà nói đổi N7710 ấy à, còn lâu nhé.
    Bác thử sang mấy bên BOX Thị trường xem sao.
    rgs,
  10. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    Mình xài 7710 cũng lâu rồi nên giờ cũng nghĩ đến chuyện đổi máy!!!! Xong đến giờ này thật sự vẫn chưa thấy có con nào có thể so với 7710 ( xét về độ bền trâu bào, pin, màn hình... loa và cả giá thành ) Cũng có nghía đến em N6708 xong nghe đâu phần mềm của em này do KOBE~ làm nên lại thôi. Không biết mấy bro có ý kiến gì không???? Đừng bảo mình đổi qua mấy em màn hình chút xíu nha!!! I still love my 7710!!