Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. ngxnamvn

ngxnamvn Thành viên

Được Like:
    0
    Em sắm được con 7710 cũng lâu rồi nhưng bây giờ được bạn bè giới thiệu nên mới biết diễn đàn này. Thằng bạn cũng nhiệt tình còn cho em cả nick để đăng nhập nữa chứ. Cả ngày hôm nay ngồi nghiên cứu từ những trang đầu tiên đến khi thấy sáng kiến mở hòm thư rc7710 ở yahoo, em mừng quá, nhưng đúng là số em nó không sướng được thì phải, hơn 1 năm trời dùng 7710 chỉ để alo, xem phim nghe nhạc và chơi 3 cái game ở 21 Trần Hưng Đạo cài cho... Nay tưởng lạc được vào cõi tiên bồng thì thôi rồi... trâu chậm còn không có nước mà uống! Chẳng thể hiểu nổi tại sao lại có người xấu tính đến thế! Em nghĩ con người này chẳng còn gì đáng để chúng ta phải nói đến nữa!

Chạy từ trang đầu đến giờ em cũng load được vài cái soft (soft trong diễn đàn này luôn nhưng hình như soft cũ vì các bác up cũng lâu rồi), nếu các bác quyết định mở mail mới hay hosting gì đấy mà cần up lại những soft cũ thì em xin xung phong up lại hết. Em nghĩ có thể các bác còn lưu vài soft mới, mỗi người một chân một tay là chúng ta xây dựng lại được 1 cái như rc7710@yahoo ngay, thậm chí còn đầy đủ hơn chỉ có điều cần định hướng để tránh rủi ro tương tự.

Còn riêng về phần em, em là lính mới rất mong được các bác bảo ban, giúp đỡ, có thay đổi gì mới mong các bác chiếu cố đến email của em: ngocgv@viettel.vn. Cảm ơn các bác nhiều!

Chúc các bác luôn khỏe!
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    haha mấy thằng con nít đó chúng ta ko cần nói tới nữa cái loại đó thì nói làm j cho tốn nước miếng
    -hôm wa mình nói chuyện với a Cương rùi mất cái yahoo này ta lập cái yahoo khác nó thích phá thì cho nó phá mình sẽ tạo tiếp, bây h ta ko thể lấy lại cái nick riengcho7710 nữa rùi hôm wa mình mới tạo 1 cái mới là : fornokia7710@yahoo.com.vn nếu các pác đồng ý thì ta sẽ tiếp tục post soft vô còn bên gmail thì vẫn là dành cho phim
    - các pác cho ý kiến nhá
    - mail của e : sport7220@yahoo.com.vn , online liên tục h hành chánh :D
  3. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mình có 1 ý kiến: Ta có thể nói SMOD tạo cho 1 nhánh của thread này, chuyên mục soft, movie,....sau đó dùng các dạng lưu trữ file trực tuyến để add các link location vào mục này. Như vậy, nếu có ai del các file này thì e là khó đó (trừ trường hợp hack toàn bộ web GSMVN này). Mọi người ai có soft hay gì thì cứ cho vào nơi lưu trữ của mình sau đó add vào đây. Mọi người thấy sao?.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Okay, vấn đề là cần thống nhất phương thức quản lý là được thôi mà.
    Ai rảnh thì post lại phần mềm lên fornokia7710@yahoo.com.vn là xong.
    Cho mình xin pass nhé: namfat@yahoo.com
    Thanks!
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ok!anh em ta tiếp tục dùng fornokia7710 của zazaza vừa lập đi
  6. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Em vừa mới lên web thi nghe tin sét đánh này. Em tham gia diển đàng này củng gần được 1 nam rồi. Em nhận được sự chia sẽ rất nhiệt tình cũa anh em.
    Hột thư đã mất thì biết sao giờ anh em cùng bắt tay làm lại thôi . sao anh em mình k sử dụng việc gửi mail theo group , nếu anh em nào có app mới cứ vệc gửi cho group chỉ cần bấm send là tất cả anh em đăng kí đều được nhận. Việc bây giờ là cần đăng kí group, ai muốn cứ viêc đăng kí và khi có app mới sẽ được nhận.
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bác PM cho em pass với.
    Thanks!
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác nào quản lý hộp mail fornokia7710 thì PM cho em biết pass với nhé
    cám ơn các bác