Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Bác Zazaza ơi em vẫn chưa nhận được pass nữa hộp mail của em nè : minhhieu@axmobile.com
  2. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Thấy trong hộp thư có nhiều cái mới kèm crk . Hí hửng down về nhưng cài ra có chạy được cho 7710 đâu. vậy hòm thu này không phải là riêngcho7710 rồi. Hic hic.

Các soft sau không chạy được: Chess, Boling2002, Answer machine, Bulldozer, Ring Master, Fisherman, Bét Secure, Icon Edit, Photo Acute, và một số App khác nữa.

Đề nghị các thầy đừng quậy nghen.
  3. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Mình cũng chưa có pass. Zazaza PM cái nha. Thanks
  4. ngxnamvn

ngxnamvn Thành viên

Được Like:
    0
  5. cuongphupt

cuongphupt Thành viên

Được Like:
    0
    tội nghiệp bác zaza quá nhỉ ? thôi thì ráng cố giúp anh em nha !!! quản lý cái dzụ pass piết này cũng mệt thiệt chẳng biết ai là ai, luôn phải dè chừng .
    mà cứ như dzầy wài ko được . riết rùi sắp tới thread này toàn là "zaza ơi ! cho em nữa", "zaza ời! gửi cho em", "zaza ! còn em nữa này ", "sao xin wai` mà hong cho hả zaza!!! ", "zaza...", "zaza...." ...phải có một phương án gì đó, chẳng hạn như pm riêng (cho za za chóng mặt luôn :D ).
    -----------
    àh bác nào bịa ra thêm chuyện gì nữa cho 7710 di ! áh mà thôi , từ từ đã . Vừa qua vì dzu. net niết mà em thi aptech rớt bành bạch (cả lý thuyết và thực hành) giờ mà bác nào bịa ra cuyện gì nữa chắc em chết(bởi thà bỏ tất cả chứ không thể bỏ việc khám phá 7710).:D:D:D
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    hình như chỉ mới có các thành viên quen thuộc, thường trao đồi thông tin về 7710 trên topic mới được zazaza cho pass. sao đâu ra mà nhiều member mới quá, chắc bác zazaza không dám cho pass lung tung:D
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    vậy là mình giống nhau rồi. mấy bữa nay bỏ thời gian ra nghiên cứu cái vụ vài net bằng 7710 hơi nhiều, chẳng ôn tập bài vở gì cả, chuẩn bị nhập học rồi mà trong đầu quên hết trọi, chỉ còn 7710 trong tư tưởng thôi:D
    mà chắc cũng chưa có vụ gì mới đâu, chỉ khi nào có DVB-H thì lúc đó mới "xôn xao dư luận" dữ dội, chứ còn vụ net này thì hình như nhiều máy khác cũng làm được rồi, không riêng gì 7710
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    các member thông cảm nha vì có nhìu bạn lạ wá nên mình cũng ko dám cho lung tung :D cho như vậy rùi ai nói là sài 77 xin cũng cho hết thì làm sao mà wản lý nổi đây
    các pác có pass thì đều có trách nhiệm với cái mailbox này nhá đừng cho pass lung tung nha mất công sức của a e gửi app lên lắm :D
    các member từ từ mình sẽ gửi chờ chút hen :D
    have fun
    haha chưa tới 1 tuần mà cái mailbox này lại như xưa rùi mừng wá :D:D
    to 0904226686 : mấy app mà pác ko chạy đc 1 số là mấy app phải mua á còn mấy trò chơi thì vẫn ok mà
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    a Cươngxn7
    a Namfat
    a MI3
    a Honey
    a Kimquytc
    skyhorse
    conan
    bestwestnmq
    justice
    caubengaytho
    0904226686
    cuongphupt
    8971338
    skeyke
    ngxnamvn
    sgman
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chả quậy gì cả, tất cả các Soft bạn nói đều do mình up lên. Bạn thử xài không được thì thôi bỏ qua nó đi chứ nói nặng lời với nhau thế làm gì? Tất cả đều là đi sưu tầm ở các nơi về trong đó có rất nhiều do anh em GSM post lên. Nói như bạn chả ai muốn up phần mềm lên fornokia7710@ mà giữ lại để dùng cho riêng mình. Chán!

To all: Mong mọi người test giúp, phần mềm nào không xài được thì báo để mình delete bới đi cho nó rộng hòm mail. Thanks!=D>