Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Vụ này được đó, cố gắng nghe ngóng rồi thông báo sớm nhe
  2. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Hic, mấy lần tính bán con 7710 này mà ko nỡ, tiền có thể ko có, nhưng 7710 ko thể ko xài :D.
    4t bạn trả giá đi, mà phải kèm theo thẻ 512 trở lên, và còn BH chính hãng nhé, còn ko cứ ép giá nó, bác justice ở đây mua có 3t3 (ko còn BH) đấy nhé :D
    Bạn thử lên mấy trang rao vặt nghe ngóng xem sao, ráng kiếm cái nào còn BH như của mình nhé :D

Bác zazaza sao lại chọc người ta thế hử :D ??
  3. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    chới! em chơi rùi,3chai8...k gì hết(thẻ nhỏ,k bảo hành,đĩa,cáp.)chỉ có máy,xạc,tai nghe,thẻ clup(hết bh rui`)
    mắc wa không ta....vô đây mới thấy iu 7710...trước giờ vẫn xài N-gage C(có 2 con)giờ kiếm thêm 7710 nữa là đủ bộ Pro rùi...Chắc em xài 3 con này tới cuối đời wa...toàn máy chính hãng (k cí hàng nhái TQ)đời đầu...tốt lắm.N-gage em xài lâu rùi mà vẫn chạy tốt(xài rất kỹ).sau này em sẽ cho thằng con Cả em cái 7710 này còn N-gage sẽ cho cô con gái.Và khi em chết em sẽ chôn theo nó luôn.......................................pro,pro,pro
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    tùy chất lượng máy thôi. nếu máy còn ngon, ổn định thì có mua mắc xíu cũng không sao. chứ ham rẻ mà vớ phải mấy cái dỏm, cứ trục trắc liên tục thì cũng vậy à
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cái vụ wifi cho 7710 còn xa vời lắm. nếu có card wifi riêng cho 7710 thì chỉ ở nước ngoài mới có, giá chắc chắn là sẽ rất đắt. 7710 đâu có nhận được CF hay SD card wifi đâu. card MMC wifi cũng chẳng có ai nghiên cứu sản xuất vì 7710 đã không còn sản xuất, các máy mới ra sau này chẳng ai dùng MMC nữa
    ---> chỉ hy vọng DVB-H sớm có ở Việt Nam (điều khả thi)
  6. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Mua con 7710 của HONEYZ ko nè Yến Nhi, hết tiền bán Nokia 7710 nè, có thể đổi cho anh lại con Ngage của em cũng dc, trước anh cũng ở box S60 Ngage Classic, (cũng hay gặp em, còn nhớ anh chứ), giờ cảm thấy nhớ Ngage quá. Hết tiền rồi nên phải bán 7710, thật ra cưng nó lắm, lực bất tòng tâm. hic hic.....

Con 7710 của anh hàng fullbox, hàng chính hãng FPT còn BH hơn 2 tháng ( đến 30/10/2006 ), đầy đủ phụ kiện, hộp, sách, CD, cáp, đế, tai nghe zin, bút, pin zin..... Nói chung là ko thíu thứ gì, giờ kiếm dc con 7710 hàng FPT còn BH như vậy hơi khó đó, máy anh thì mới keng, xài kỹ mà, vỏ zin ko 1 vết trầy, anh Cương, skyhorse, kimquy đã thấy rồi, còn keng xà beng, chắc mới nhất box 7710 quá, hihi.....
    Em mua anh tặng em thêm 3 vỏ màu đỏ, trắng, đen cực cool, mỗi vỏ đều có kèm 1 bút và 1 miếng dán màn hình cảm ứng 3 lớp còn dư anh chưa xài lun

Anh còn 1 thẻ nhớ 2G MMC Plus ADATA 200x, BH Lifetime bên US, mới order bên Ebay chưa dc 1 tháng, đang xài chung với con 7710 này, em muốn mua chung luôn thì anh bán luôn, hàng hiếm đó nha, ở VN kiếm ko có đâu

To everbody : Mình có dư 1 cục pin zin BP-5L 1500 Mah, hàng FPT theo máy NOKIA 9500 còn BH luôn, pin nằm trong máy NOKIA 9500 của thằng anh, mới làm hư máy nên còn dư, y chang pin của 7710 luôn, xài đc cho 7710 tụi mình( dung lượng cao hơn tý, 7710 1300Mah, pin này 1500Mah)
    Ai có nhu cầu thì PM nha
  7. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    bác bán cục pin bao nhiêu vây để em nhắm mua coi em hây đi xa nên cần 1 cục phòng hờ
  8. nancy_eva

nancy_eva Thành viên

Được Like:
    6
    Sao kì vậy , không có ai gửi pass cho mình hết vậy ? mail của mình là anhluonkeben@yahoo.com , thanks các bạn nhiều ....
  9. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    mà cho em hỏi 2 điều nha!(lính mới nên k biết)7710 có FM k? và nếu có thì mono hay stereo,(nghe có hay bằng N-gage k?)thứ 2 tai nghe 77 là tai nghe port hay lỗ tròn(tai port xài mau hư lắm(k chuyên nghiệp), lỗ tròn như N-gage xài hoài,rất chuyên nghệp,,,làm ơn chỉ niêu-bi nha!
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    có FM chứ. sao nói mua máy rồi mà, không thấy mục Visual Radio hả? nghe stereo luôn mà. 7710 dùng tai nghe cổng pop-port, dùng với tai nghe HS-3 hay HDS-3 đều good cả. nghe MP3 hay lắm, N-Gage Classic cũng không hơn được 7710 đâu
    nếu có AD-15 zin của Nokia nối ra gắn vào dàn loa thì nghe phê lắm
    bestwestnmq thích bài này.