Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    uh em mua rồi! nhưng cho thằng em ở we xài...đinh kiếm thêm cái nữa,trên nay mấy anh rao nghe ngon wa/ xá,,,không thì về we đòi lại cho nó mua O2,nó thích O2 hơn.

em kết nhất về khoảng nghe nhạc nên cho em hỏi:nghe noi bằng tai nghe thì 77 ngang n-gage loa ngoài thi hay hơn nhưng k biết hay đến cỡ nào có bằng 623 hay 6680 ko?Em truóc giờ vẫn nghe nhạc bằng N-gage + tai sony 800k hay khủng khiếp,ipod thằng bạn mua gần 3 chai nghe dở lắm(tại tai cùi(chẳng có Bass gì hết)....,,,À wen không biết kích thước 77 có lớn hơn N-gage không ta vì nhìn trong hình thì thấy 77 lớn hơn nhưng xem thông số trên net thì thấy 77 nhỏ hơn(em khoái 77 vì phần nó to càng to càng thích,đi ngoài đường gặp thằng nào ba gai móc điện thoại ra là nó khiếp liền.....
  2. ct85

ct85 Guest

Bác nào đổi paz cua hòm thư riêng cho 7710 thì gửi lại paz cho em với nhá em đang muốn tìm thêm một số phần mềm cho N7710 của em mà thanks các bác nhiều
  3. ct85

ct85 Guest

4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    7710 to hơn N-GageQD nhưng có lẽ kích thước nhỏ hơn N-Gage Classic 1 xíu. nhưng so về màn hình và tính năng cấp cao thì N-Gage chẳng là gì. 7710 loa ngoài good lắm, 6230i và 6680 cũng không tốt bằng đâu. nếu có những bản nhạc từ dĩa gốc nước ngoài nghe đã lắm. mấy nhạc Việt Nam nghe bằng 7710 thì hơi rè vì đa số nhạc Việt Nam chất lượng kém lắm. công nghệ ghi âm ở Việt Nam còn kém so với nước ngoài. nhạc Pop, Rock, Dance nghe tốt luôn
  5. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Nếu để nghe nhạc, thì bạn yên tâm nghe bằng HS-3 đi. Tai đó mua cũng rẻ thôi mà. còn con AD-15 đắt quá mình chưa mua được.
    Còn nhạc cho 7710 thì tốt nhất tự convert từ CD (HDCD thì tốt nhất, để 128kbs, 22KHz, 16bit) là được rồi, 7710 nghe nhạc giao hưởng thính phòng đạt chất lượng tốt nhất.
  6. cau be ngay tho

Được Like:
    63
    Quên, có bác nào muốn đọc theo định dạng pdf+ ko?, em cứ chuyển file gốc cho em rồi em convert sang pdf cho, rồi up lên cả 2 mail.
    theo em có 2 hòm như thế là ok rồi, khi nào hòm vtt.. mà down thì sẽ chuyển từ 4... sang, pass thì ko cần phải cho thêm nữa đâu, vì chỉ 1,2 ngày là 2 hòm giống nhau cả thôi, mem mới ko phải lo mất quyển lợi đâu nha. :)
    box chúng ta luôn mở cửa cho mọi người, ko chỉ những người dùng 7710 mà bất cứ ai có lòng nhiệt tình và tinh thần chia sẻ.
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    không biết phải do máy em không hay do chương trình mà mấy file *.pdf mở bằng PDF+ chạy cực kì chậm. đợi 1 hồi lâu nó mới hiện được trong phạm vi đầy màn hình, kéo xuống dưới thì nó lại đọc và ngồi chờ dài cổ. mấy bác dùng PDF+ có bị như em không?
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mấy a e mới coi lại trang 195 để lấy pass nhá

to yênnhi : zaza bán thật á có 2 cái :D ai gạt làm j chán 77 rùi ko chơi nữa :D à e là boy hay g á để bít đường cua với ghệ chứ :D
    nói về nghe nhạc thì mấy cái S60 ko thể so sánh với 77 đc đâu ,mình thử so sánh với mấy cái nữ hòang nhạc số nghe bằng tai nghe á chả thấy hơn 77 đc chỗ nào cả có khi còn thua á ,loa ngoài thì nghe âm thanh chuẩn hơn mấy cái kia nhìu giá như thêm 1 loa nữa như vậy thì tuyệt lắm :D 1 cái nghe đã sướng rùi
    còn nói về chức năng thì S60 muốn theo kịp thì cũng đuối luôn á :D
  9. cau be ngay tho

Được Like:
    63
    cũng hơi hơi bị, nhưng đang nghiên cứu sao cho ra file dung lượng nhỏ, chạy nhanh hơn và ko bị như vậy nữa, ưu điểm là ko phải cài font, đọc được trên PC hay trên 7710
  10. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    Rùi quyết định lấy 77 nhưng wa trời người rao biết lấy của ai đây!giá cả k là chuyện lớn(vì giá rao cũng ngang ngang nhau thôi)...Em cần là phải tốt,mắc chút cũng được....