Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    AD-46 cũ...mấy cửa hàng ở Đặng Dung bán 100-200k chưa hiểu chất lượng thế nào.Hôm rồi thử cái AD-46 vào N70 nghe tốt,chỉ mỗi cái nút play/pause,stop ko thể xài được...
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    cau be ngay tho, zazaza and namfat like this.
  3. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    Trời bà con xom tụ quá ta.,,,nhân tiện cho em xin cái pass ở hòm thư fornokia7710 đi,,,,em chỉ biết cái vt7710 thôi mà mọi người toàn post lên fornokia7710 k hà...
  4. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    cho em hỏi xíu nha!máy em sao xài vài ngày thì có hiện tượng đứng máy,từ màn hình desk nhâp vào biểu tượng ctr nào cũng k chạy(màn hình trắng đi rùi lại trở lại desk.(nút nguồn cũng k có tác dụng gì luôn)....Em nghĩ là do thiếu RAM,,,,phải tháo PIN,rùi đề lại. lúc này RAM báo có khoảng 12M,,,vài ngày sau lại chỉ còn 8M.....Em k để chương trình chạy ngầm đâu,xài xong thoát hết.....
    Chỉ dùm em là nó bi gì nha!
  5. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    em lên fornokia7710 rùi có chuông của chương trình PowerClock ma` tim` hoai` k co CTr do/
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng rùi lâu lâu bạn nhấn giữ phím cuối bên phải khoảng 10s khi nào nó hiện lên "closing app" để nó thoát hết ứng dụng đi chứ ko thì đứng máy là phải rùi :D cái này sẽ thành thói wen thui h mình trước khi bỏ túi là nhấn nó à wen rùi :D
    @ skyhorse : a làm đc cái skin WM11 chưa ?
  7. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Mấy hôm nay bận làm project, bù đầu bù cổ, mãi mới xong, ghé room thấy xôm tụ quá xá.

Zazaza hay ghê, kiếm ra được cái forum http://ahmetfx.7.forumer.com/index.php
    trong này có nhiều thứ hay lắm. Em đang nghiên cứu, hy vọng có thêm vài cái hay hay cho 7710
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @conan : trang đó ko phải của mình kiếm mà của a milkthanh kiếm ở trang 137 á
    @yennhi : máy nào cũng vậy cả xài mấy ngày là ram còn có mấy MB à ,cỡ 2 ngày bạn nên tắt
    máy 1 đêm cho nó nghỉ nhá ko nên cho chạy hoài
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chả phải đâu. Máy của tớ thường xuyên chạy liên tục, chả mấy khi tắt làm gì cả, trừ phi bị lỗi.
    Mỗi lần thoát chương trình ra mình thường ấn và giữ phím cuối cùng bên phải cho nó Closed Appp xong mới bỏ vào bao.
    Chạy tẹt ga mà.
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    cái wm11 dễ cài mà. ko khó đâu, còn dễ hơn cài power clock nữa đó.

à, "huy diet" xài chán PCC hả, anh đang xài con nào thế. nếu chán để lại rẻ cho em đc ko nè :p

à, số lần truy cập vào thread 7710 đã lên đến 95,262 rồi . đạt 10 000 thì mình làm 1 bữa ăn mừng đê!!!!!!!1